สอบถามวิธีการติดตั้งไฟตัดหมอกหลังหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย spymonkey, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. spymonkey

spymonkey New Member Member

8
    0
    0
    อยากรู้ว่าเวลาต่อสายไฟต่อยังไงครับ พอดีว่าซื้อมาแล้วอยากจะลองติดตั้งเองอ่ะครับ
    แต่ไม่รู้ว่าต้องต่อสายไฟยังไง วอนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

2. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    สายไฟมี 2 สาย +,-
    นำสาย + ต่อเข้ากับไฟหรี่ท้ายแล้วเดินผ่านสวิต
    ส่วนขั่ว - ลงกราว ที่ไหนก็ได้ที่เป็นตัวถึงรถ

เวลาเจาะวัดดีๆ หาตำแหน่งที่ชอบ ซ้าย ขวา ตรงกลาง
    ตำแหน่ง จะอยู่กึ่งกลางกันชน

ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยก๊าบ...................

3. spymonkey

spymonkey New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณ คุณต้นมากครับที่ช่วยตอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้