ห้ามเรียนแบบนะครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    หลังจาก 4เดือนที่แล้วโดนมอไซร์ชน แล้วก็เลยให้โอมหากันชนให้ใหม่
    ยังไม่ได้ทำสีก็โดนทุบกระจกที่หน้าบ้าน พอทำสีทำกระจกเสร็จ เดือนที่แล้ววิ่งได้ไม่ถึงเดือน ก็มาขับชน taxi ที่ลำลูกกา เมื่อเช้าอีก เบื่อสุดๆ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ทำบุญซะบ้างนะพี่ ไปชนเค้านึกว่าต้องจัดชุดใหญ่ให้แล้ว ดีแล้วที่โดนนิสเดียว

เจอหน้ากันเดี๋ยวมีซองกฐินมาฝาก

3. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    สนใจมิตติ้ง มหาสังฆทานมั๊ยครับ ถ้าสน มีงานเมื่อไหร่ผมจะมาแจ้ง ล่าสุดเพิ่งมีไปเมื่อสิงหานี้เอง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้