ขออนุญาติ เล่าเรื่องเมื่อวานไป นวด ที่ สุขใจ มาคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย it-romance, 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. it-romance

it-romance New Member Member

15
    0
    0
    ขออนุญาติเล่าให้เพ่ๆ ฟังหน่อยแล้วกันนะคับ เผื่อ เราจะได้ไปด้วยกันบ้าง เมื่อวานนี้ ผมไปนวดที่ สุขใจคลายเครียด มาครับ เป็นครั้งแรกของผม ที่ไปเที่ยวที่แบบนี้ ผมไปกับพี่ๆ ที่รู้จักคับ พอเข้าไปก็เขินๆนิดหน่อย แล้วก็ฟอร์มแบบว่า ชินสนามแล้ว เพื่อจะได้ไม่มีใครรู้ว่าเราไม่เคยมา พอผมเลือกเด็กนะครับ ขอบอกเลย ที่นั่น เด็กมากๆเลยคับ น่ารัก ทุกคนเลย เลือกไม่ถูกเลย ตาลาย :eek: ผมนั่งเลือกอยู่ประมาณ 5 นาที ก็ตัดตัวเลือกไปเยอะ จนเหลือ 2 คนสุดท้าย 2 คนนี้ขาวมากเลยคับ ขาวอมชมพู เลยว่างั้น เห็นแล้วอยากคบเป็นแฟน จิงๆ อีกคนนึงผอม หุ่นดี อีกคนนึง อวบๆหน่อย แต่เวลายิ้มน่ารักมากมี ลักยิ้ม ด้วย ในที่สุดผมก็ตัดสินใจเลือก คนที่อวบๆคับ เพราะผมชอบอวบๆ และแล้วผมก็เข้าไปในห้อง กัน 2 คน ผมเปลี่ยนเสื้อผ้าเส็จ น้องเค้าก็เข้ามา เราก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อย ถามไปถามมา น้องเขาบอกว่า อายุ 25 ผมบอกผมไม่เชื่อ เลยถามว่าเกิดปีอะไร เขาบอกเกิดปีลิง ป๊าดๆๆๆๆ ถ้าปีลิงจิงก็อายุ 17ปี ผมยังไม่เชื่อเลยเก็บไว้ในใจว่าจะหลอกถามอะไรดี ให้รู้ว่าอายุเท่าไร และแล้ว โอกาส ก็มา ตอนที่เขาดูหนังเจอ แพนเค๊ก น้องเขาบอกว่าเขาชอบแพนเค๊กมาก น่ารักดี แต่เมื่อก่อนตอนเด็กๆชอบ นุ่น ผมเลยถามว่าชอบนุ่นตอนที่นุ่นเล่นเรื่องอะไร เขาบอกว่า แม่อายสะอื้น เท่านั้นแหละครับ เดาได้เลย ว่าอายุไม่มาก เส็ดแล้วก็แกล้งชวนไปข้างนอก น้องเขาไม่ไปนะคับ บอกว่าซื้อ ช ม จนถึงเช้าเลย เขาก็ไม่ไป ลองใจหลายอย่าง ทำไปทำมา น้องเขาจะร้องไห้เอาน่ะคับ ผมเลย ไม่เอา ไม่นวดแระ นาบดีก่า เอ๊ยไม่ช่าย นั่งคุยดีกว่า เลยคุยกันยาวเลยคับ ใจนึงก็สงสาร แต่อีกใจก็ นะ ก็มันน่าจิงๆอ่ะ ในที่สุด ความสงสารผมก็เอาชนะครับ ไม่ได้ทำอะไร แค่ขอจับ ไฟหน้า ไป 1 ครั้งเพื่อพิสูทธ์ ว่าเขาใหม่จิงๆ ในที่สุดก็รู้ทุกอย่าง น้องเขาเป็นคน เวียงจันทร์ คับ หน้าตาเหมือนคนไทยมากๆ เขาต้องมาทำงานที่นี่ เพราะบ้านจน ผมจับที่มือเขายังสากๆ ด้านๆ อยู่เลย เหมือนกับเพิ่งเลิกจับ คันไถมาไม่นาน คับ ถามเค้า น้องเค้าบอกว่า มาได้ 3 เดือนแล้ว ( มิน่าละ นวดตูจนปวดไปทั้งตัว โดยเฉพาะท่าหมุนเอวเล่นซะ ปวดไปข้างนึงเดินเอวเบี้ยวเลย ) ดูซื่อๆ ดี ดูเหมือนยังไม่ประสีประสา โอ้พระเจ้าจอจส์ ทำไมการไปนวดครั้งแรกผมต้องเจอแบบนี้ด้วย ทำไมไม่ได้เจอแบบคนอื่นๆเค้าเนี่ยๆๆๆ แบบว่า เข้าห้องไป ก็ ป๊าปๆๆๆๆๆ แบบนั้นน่ะครับ เกิดมามีเวนกำเจงๆ สุดท้ายก็ อด แล้วก็ให้ ทิป น้องเค้าไป 100 คับ เพราะให้มากไม่ได้ กำลังจะรวบรวมเงินถอย Tiger ตัวแรง อยู่อ่าๆๆๆๆ แงๆๆๆๆๆๆ เมื่อไรจะมีรถเนี่ยๆๆๆๆๆๆ พอและครับ วันนี้ขอมาระบาย นิดหน่อย บะบายคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ :cry:

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ดีแล้วแหละคับ นึกถึงใจเค้า ใจเรา น่าสงสารจิงๆ

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ไปนวดเพื่อหายเมื่อยแต่เมื่อยกลับมาซะงั้น อิอิ

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เสียดาย...เกือบได้เล่นของนอกแล้ว....

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เลือกนวดแผน โบราณครับ วัดโพธิ์

6. เด่วตำรวจบ้านมาอ่านเจองานก็เข้าหรอกน่ะ

7. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    !!! สยิวกิ้ว !!!

8. it-romance

it-romance New Member Member

15
    0
    0
    ไม่เป็นไรคับ เขาทำบัตร ให้เด็กเรียบร้อยแล้ว ไม่รู้ทำยังไง แล้วคนใหญ่คนโต ที่นี่ก็ หนุนเขาเพียบไปหมด เป็นที่ที่น่าเที่ยวที่สุด ของที่นี่เลยค๊าบ แล้วบัตรก็ อายุเกิน ที่กฎหทายกำหนดแล้ว ผมถามน้องเขามานะ

9. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เหรอๆดีไหมครับ ผมก็อยากไปไม่เคยสักครั้งในชีวิต ไม่เคยไปเลย ใครช่วยพาไปมั่งจิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ตุลาคม 2008
  10. คับพวกเวียนจัน...นะคับน่ารักมากและขาวเด็กด้วยนะคับ.....
    แต่น่าสงสารน้องเขานะคับ......อิอิอิ.....เป็นเราไม่ได้นะคับ.....ล้อเล่นะคับ

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามนั้นคับ ยังไม่เคยเหมือนกัน
    น่าไปเมื่อยบ้างจัง

12. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    โจ้ไม่เคยเลยเหรอ...........ไปถามสะพานควายทุกร้านทุกคนรู้จักโจ้หมดอ่ะ

13. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ชัก เมื่อย ซะแล้วววววววววววว ซิ

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    5555555555บัฟฟาโร่บริดซ์

15. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เคยเจอเหมือนกัน ครั้งแรกไม่ได้ ครั้งสองครั้งสาม ไม่เหลือต้องตามงานนิ๊ดนึง

16. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    มิน่าล่ะทีถึงงานเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้