มารายงานตัวครับหวัดดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย onemahachai, 30 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. onemahachai

onemahachai New Member Member

19
    0
    0
    เนื่องจากห่างหายไปนานเลยกับบ้านหลังงนี้ พอดีที่ผ่านมาไม่ค่อยมีเวลาเล่นเน็ตเลยครับ ต้องขอโทษด้วย แต่ ใจก็ยังรักบ้าน Primera&presea เช่นเดิมนะครับ ขอแนะนำตัวอีกครั้ง ละกันนะครับ เราชื่อ วัน ครับ อยู่ มหาชัย ใครอยู่ใกล้ๆ กับมหาชัยบ้างไหมครับ แวะมาทักทายคุยกันได้นะครับ เพราะ ใน ตัวเมืองมหาชัย มี พรีเซียนับคันได้เลยครับ เหงาจัง เอาไว้ ทางคลับ มี มิตติ้งอีก เราไม่พลาดแน่นอนครับ ไปด้วยแน่นอน อยากจะเจอเพื่อนๆในคลับทุกท่านนะครับ มีอะไรก็ช่วย แนะนำกันได้นะครับ ขอบคุณครับ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ล้อสวย ครับบ

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    รถก็สวยยยย..ย นั่นยิ้มแฉ่งอยู่น่ะ..เห็นมั๊ยน่ะ :D:D:D

4. onemahachai

19
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คุณ M0o และ diamond0722 มีโอกาสเมื่อไหร พบกันนะครับมีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    รถเนียนๆครับ

ยินดีๆครับ

เหนรถเเล้วนึกถึงอดีต

6. onemahachai

19
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับ คุณ AKE R10 รถคุณมี ซันรูฟ ด้วยหรือครับ ดีจัง มากับรถหรือ สั่งทำครับ ชอบ ชอบ

7. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ผมผ่านไปซื้อปลาทูหน้างอคอหักที่ตลาดแม่กลองบ่อยๆ ไปคราวหน้าจะแวะไปทักทายครับ :):):)

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เดี๋ยวดูไฟตาเหลือง กับไฟในกันชนให้ครับ .....ตามที่คุย....อิอิอิ

9. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    กล้วยๆ สวยจิงๆ

10. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เคยมีครับซันรูฟ หาของตรงรรุ่นมาใส่ครับ..อิอิ

11. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    รถสวยครับ:teeth:

12. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    สวยเนียน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้