ทำไมวันศุกร์รถซ้อมเยอะ วันเสาร์รถแข่งน้อยจัง

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ruk, 27 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ruk

Ruk New Member Privilege

11
    0
    0
    ทำไมวันศุกร์รถซ้อมเยอะ วันเสาร์รถแข่งน้อยจัง อยากให้มีรถร่วมแข่งกันให้มากกว่านี้ เห็นวันศุกร์รถที่ไปซ้อมก้อวิ่งดีดีหลายคัน น่าจะมาแข่งกันเยอะๆ

2. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    เพราะว่าบางคนอยากลองรถอ่ะครับ แต่คงไม่กล้าที่จะแข่งบ่อย เพาะประการทั้งปวงอ่ะครับ :D

3. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เตรียมตัวไว้เสาร์-อาทิตย์หน้าครับ

4. petz_kbz

petz_kbz New Member Member

26
    0
    0
    พังวันซ้อมไงครับ

5. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    เสาร์ที่ผ่านมาฝนตกด้วยมั๊งครับ

6. Ruk

Ruk New Member Privilege

11
    0
    0
    จากที่ได้คุยกับเพื่อนๆมา
    1. ค่าสมัครแพง
    2. เงินรางวัลน้อย
    3. ไม่ค่อยชนะ
    4. ผู้ชนะหน้าเดิมๆแม่นมากกก
    5. มีแข่งบ่อยเกินไปทุกอาทิตย์

7. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ผมก็เหมือนกันเป็นหนึ่งในกลุ่มคนที่คุณพูดถึง ไปซ้อมมาก็หลายครั้งเหมือนกัน

แต่ไม่เคยกล้าลงเเข่งซักที กลัวไปสเร่อให้ชาวบ้านดูอ่ะครับ555

8. K.Champ

K.Champ New Member Member

11
    0
    0
    เหมือนผมเลยคับ ไปวันศุกร์ซ้อมอย่างเดียวเลย ไม่เคยเเข่งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้