ร้านไหน มีเบาะ recaro pole position ก็อบบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย honda-vtec, 3 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. honda-vtec

honda-vtec Guest

0
    0
    0
    ตามหาครับ ที่ไหนมีบ้าง หรือ ร้านไฟเบอร์ไหนมีโครงเบาะก็ได้ เดี๋ยวไปจ้างเขาหุ้มอีกที หามาหลายร้านแล้วครับ ใครพอทราบร้านบ้าง ขอบคุณครับ

2. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    ชอบรุ่นนี้ตรงที่มันใหญ่ดีจัง อิอิ...

3. hondavtec

hondavtec Guest

0
    0
    0
    ยังไม่เจอเลยครับ แม้แต่ร้านเบาะดังย่านลาดปลาเค้า ยังไม่มีเลย ใครเจอแจ้ง เบาะแสด้วย ขอบคุณครับ

4. japan-factory

japan-factory New Member Member

5
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้