:D มันต้องอย่างนี้สิ มิตติ้งศุกร์ไหน มันต้องตกหนัก แบบนี้สิถึงจะเจ๋งจริง :D

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 3 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ฟ้าฝนช่างเป็นใจกะพวกเราจริง ๆ ศุกร์ที่ไม่มีมิตติ้งฝนไม่ตก
    พอจะมิตติ้งตกทุกที
    ล้างรถรอเก้อมา 3 รอบและ
    รอบหน้าจะไม่ล้างและ ไปแบบเคล่อะ ๆ น่าจะดีกว่า เผื่อฟ้าฝนจะสงสาร หยุดตกวันศุกร์มิตติ้งซะที

55555555555555555

2. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ผมก็ว่างั้นแหละ....จะมีตติ้งทีไร ฝนตกทุกทีเลย

เซ็งจับจิต....เหงาจับจายยยยยยยยยยย 555+

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...บ้านผมน้ามท่วมเลยก๊าบบบ...:cry:

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ใครปักตะไคร!!!!!!!!!!!

ศุกร์นี้ติดตะไคร้ไว้ในรถคันละต้นดีไหมครับ ประชดฟ้าฝนซะเรยยยย............:mad::mad::mad:

5. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ศุกร์นี้ T_T อดไปแยยย
    ศุกร์หน้าไปกันหรือป่าวครับ

6. Faee

Faee New Member Member

75
    0
    0
    ที่พวกพี่ๆมิ้ตติ้งกันนี้

ปั้มที่อยู่ใกล้ๆ ซาก้าบีทหรือป่าวครับ

7. Either

Either Member Member

299
    10
    18
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้