ช่วยด้วย!! รถโดนชนประตูหน้าซ้ายแล้วจะซ่อมอู่ไหนดีครับ ด่วน!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ซวยตั้งแต่เช้า จอดรถแล้วโดนถอยชนประตูหน้าซ้าย เคลียร์กันลงตัวประกันของรถคู่กรณีเค้าหั้ยใบเคลมมาอู่ที่ลาดพร้าว 71 ซอยนาคนิวาส 37 เป็นอู่กลาง(ไม่รู้ว่าทำงานดีหรือปล่าว) เพราะรถผมสีขาว tyre R กลัวว่าจะทำไม่เหมือน แล้วถ้าเราไม่อยากเข้าอู่นี้จะต้องทำไง ไม่เคยเกิดอุบัติเหตุเลยไม่รู้จะต้องทำไง ขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อยคับ

1. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    เข้าอู่ที่เราต้องการก็ได้ครับ ลองคุยกลับอู่ดู
    สัวนใหญ่จะให้สำรองจ่ายไปก่อนแล้วเบิกทีหลังครับ

2. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    เข้าอู่ตามที่เราต้องการได้ครับแต่ต้องคุยกับประกันเราและประกันคู่กรณีก่อน หากต้องการความรวดเร็วอาจต้องสำรองจ่ายไปก่อนคับ

3. EK5039

EK5039 New Member Member

52
    8
    0
    เข้าไปอู่ประกันของเราเลย แล้วเดี๋ยวเขาเคลียร์กันเอง ถ้าเขาผิด ซำบาย....เราเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้