อุตรดิตถ์จัดล่องแพ....แม่น้ำน่านเหนือเขื่อนสิริกิติ์...จร้า 27 กันยายน นี้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :D:eek::eek:วันที่ 27 กันยายน 2551 นี้ทางอุตรดิตถ์จัดล่องแพเหนือเขื่อนสิริกิติ์...
    จะลงแพกันเวลาประมาณ 17.00 น.และจะขึ้นฝั่งเวลา 16.00 น.ของวันที่ 28 กันยายน 51.
    กิน ร้อง เล่น เต้น เมา ฮากันเต็มที่บนแพ..ได้ทั้งคืน....
    ท่านใดสนใจ..ร่วมกิจกรรมนี้...ช่วยกรุณาลงชื่อระบุจำนวนคนให้ด้วยนะค่ะ.
    ทางเลขาจะได้จัดสรรค์หาร...จำนวนค่าใช้จ่ายให้ถูกเพื่อเป็นการประหยัด...มากันเยอะๆๆเด้อ
    ใครมีกิ๊ก พากิ๊กมา :eek:ใครมีเด็กๆๆๆๆก็พาเด็กๆๆๆมาได้นะจร้า.....:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2008
  1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    รับทราบจ้า

2. nvclub030

1,074
    17
    0
    เปลี่ยนจาก 13 เป็น 20 ได้ป่าว เพื่อนสมาชิกไม่ว่างกันเลย ติดเวรและกรรม

3. วันที่ 20 มีสอบภาค ก กันที่ พิษณุโลกอ่ะค่ะ....คุณหมออาร์ท...
    ติดเวรกรรมอะไรหรอค่ะ....เดี๋ยวค่อยปรึกษากันอีกทีดีกว่ามั้ย...

4. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    อิอิอิอิ.....ของเราว่างตลอดเลยอ่ะช่วงนี้ม่ายมีงานแล้วฟรีคร้าบ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น่าหนุกจัง

6. เข้ามาอับหน่อยๆๆๆ....เงียบกานจังงงงง

7. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ตามไปล่องแพมั๊ยครับพี่อ๊อด อิๆ...:D

8. ขอแจ้งเปลี่ยนแปลงกำหนอการหน่อยนะค่ะ...
    เนื่องจากสอบถามพวกพี่ๆๆที่มี กรรม มี เวร แล้วลงความเห็นว่าให้เลื่อนกำหนดการ ล่องแพ....ออกไป
    เป็นวันที่ เย็นวันเสาร์ ที่ 27 กันยายน 2551 ล่ะกันนะค่ะ...
    ...ไงก็ลงชื่อผู้ที่จะไปด้วยล่ะกันนะค่ะ....จะได้จัดสรรค์รายการ (ตังค์) ได้ถูกคร้า

9. ว่างพอดีเดี๋ยวถามแม่บ้านดูก่อนนะครับ........อยากไปอยู่ด้วย
    .........ตกปลาได้มั้ย ต้องเตรียมอุปกรณ์ตกปลาอะไรบ้าง มีปลาแบบไหนหลายครับ ลักษณะแพเป็นแบบได๋ ล่องออกจากฝั่งไกลมั้ย ...........สุดท้ายขอแผนที่ด้วยครับ

10. ไม่ว่างสักวันเลย คงไม่ได้ไป................ป๊อกกกก...........แล้วมั้งงงงงง............

11. nvclub030

1,074
    17
    0
    ไปด้วย1คัน+แม่บ้าน 1 คน เด็กอีกนับไม่ถ้วน 55555

12. แว๊บไปดูรายละเอียดของแพมาแล้วจร้า.... ค่าเช่าแพคืนล่ะ 3,000 บาท
    ความปลอดภัยดีเยี่ยม..มีรูปให้ดูด้วยนะ...

13. แล้วสรุปคุงหมอจะพาเด็กกกกกก ปายยยยยย กี่คนอ่ะ...
    ตุ๊กฟั่นเฟือน จะได้ไปเกทับบบบบ เพราะเป็นคนรักเด็กกกกกอยู่แล้ววววว หุหุ

14. :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    โอ้ว..........อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :cry::cry::cry::cry::cry:
    งานนี้ต้องอ้อนเมียให้จงได้

15. nvclub030

1,074
    17
    0
    บอกไม่ได้มันเป็นความลับสุดยอด 5555

16. ว้าวววววคุงหมอเราเนี้ย..กักเด็กไว้..ก็ไม่บอก...
    เอสคุงเงียบเลย...งานเข้าหรอเพื่อน.....

17. เข้ามาอับจำนวนคนหน่อยจิ....ว้า..ยังไม่ไปถึงไหนเลย

18. ฝากข่าวถามถึงคนขอนแก่นหน่อยคร้า
    ว่ามีจำนวนคนมากี่ท่านค่ะ.....
    ขอเชิญชวนมากันเยอะๆๆๆนะ....ยิ่งเยอะยิ่งประหยัดงบประมาณจร้า....
    ...พี่โต้งชวน พรรค คกม..มากันบ้างสิ....

19. nvclub030

1,074
    17
    0
    ไม่เห็นมีใครมาลงชื่อเลยอ่ะ

20. เนื่องจากชาวขอนแก่นได้ถามแล้วบอกว่าไม่ค่อยว่างกันครับเนื่องจากบางท่านได้ลางาน และเปลี่ยนเวรในวันที่ 3 และ 4 ตุลาแล้ว ดังนั้นในวันที่ 27 28 จึงไม่ว่างกันครับ ต้องขออภัยมาล่วงหน้าด้วย แล้ววันที่ 28 ลงแพกัน 16.00 น.แน่นะครับ เพราะผมหยุดได้แค่ 27 และ28 ครับ ยังไงถ้าทางนี้ไม่เบื่อว่ามาแต่หน้าเดิมผมก็จะมาครับ แต่กับใครยังบอกไม่ได้ ไม่แน่เป็นความลับ

..............ถ้าไม่เบื่อหน้าผมยืนยัน 1 คันครับ.....................................

21. อยากไปคับแต่ตังมายค่อยมีเลยอ่ะ ถ้าหาได้ก้อจาไปคับ

22. //งานนี้คนในพื้นทีไม่ไปมี...เฮ...แน่ๆๆน้องร๊ากกกกกกก

23. nvclub030

1,074
    17
    0
    นั่นดิมีเฮแน่

24. รายชื่อคนล่องแพ..27 กันยายน 2551
    1.พี่อาร์ท
    2.แม่บ้านพี่อาร์ท + เด็ก อีก 1
    3.พี่โต้ง
    4.คนนั่งข้างๆ (พี่โต้ง)
    5.ตุ๊ก (งานนี้งดเด็ก)
    6.เอสคุง
    7.น้องเจ้า (ทราย)
    8.อิ้ม (งานนี้ไม่ไปไม่ได้)
    9.น้องเหมียว..เจ้าเสน่ห์
    10..แหม่ม น้องสาวตุ๊ก
    11....................(ยังไม่แน่ใจ)

****ลงชื่อกันเยอะๆนะค่ะ...จะมาอัพให้ทุกๆๆ 1 ชม.******

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2008
  25. นับวันรอ...........ล่องไปไกลบ่อ ...............ครื่นแรงบ่อ ..........ผมว่ายน้ำไม่เป็นนนนนนนนน

26. :):):):):):):)
    ขอพิกัดปั้มแก็สระหว่างขอนแก่น - อุตรดิต -เขื่อนสิริกิต พร้อมเส้นทางด้วยนะครับ

ไม่แน่อาจไปคนเดียวนะ ฝากบอกพี่อาร์ทหาเด็กเผื่อด้วยเด้ออออออออออ
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::D:D:D:D:D:D:D:D

27. อ่านว่า..........ขอพิกัดปั้มแก๊สระหว่างขอนแก่น- เขื่อนสิริกิตด้วยเด้อออออออออ..........
    บอกพี่อาร์ทหาเด็กเผื่อด้วย ไม่แน่อาจไปคนเดียว(เหงาจัง)

28. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    อย่าลืมเอารูปมาแบ่งกันดูบ้างนะ

29. katipot

katipot New Member Member

26
    1
    0
    น่าสนุก นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้