ภาพบรรยากาศ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    สนุกสนานกันไปแล้ว กับงานแข่งมาราธอน 3 ชม.ที่พัทยา...กับทีมที่เข้าร่วมทั้งหมด 17 ทีม ฝนดั๊นตกตอนการแข่งกำลังจะเริ่มเลย เลยเกิดเสียงโห่เสียงฮากันยกใหญ่ หนักใจนิดหน่อยสำหรับนักแข่งที่มีน้ำหนักค่อนข้างเบา แต่ก็สนุกเร้าใจไปอีกแบบค่ะ ลองดูภาพบรรยากาศกัน.....

2. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ได้ผู้ชนะแล้ว

สุดท้าย ท้ายสุด ก็ได้ผู้ชนะ ไม่ใช่ใครที่ไหน ทีม Utopia นำทีมโดย Jack Lemvard ค่ะ..ส่วนทีมไทยที่มีกองเชียร์นั่งลุ้น ส่งเสียงเชียร์ตลอดการแข่งขัน ก็ทีม Helmet Modify นำทีมโดยพี่กฤษ ได้ อันดับ 5 ไปครองค่ะ.......

3. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ไว้ไปอีกครับคุณChompoo
    อ้อทีมผมได้ที่4ครับไม่ใช่ที่5

4. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    แหม แหม แหม

แหม ไวเลยนะคะ พลาดไม่ได้ 5 5 พู่กับพี่ดอน แซวค่ะ ที่ 4 ก็ที่ 4 ค่ะพี่

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0

เอามาฝากบ้างคับ ส่วนหนึ่งของทีม helmet modify คับ

ปล. มายืนยันอีกทีว่า ที่ 4 คับ 555+ ลงครั้งแรก ขอสักหน่อยเนอะ ไม่เคยแข่งมาก่อนเลย ขอบคุณคับ งานนี้สนุกมากคับ

6. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    งานนี้สนุกมาครับงานหน้าไม่พลาดแน่ครับ

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เห็นคนทำหมวกใส่หมวกสวย ก็เลยอยากใส่
    ไม่ทราบว่าหมวกผมไปถึงไหนแล้วครับ ขอตามหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2008
  8. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ขอบคุณนะคะ

ภาพสวยมากๆ เลย ไม่ยักรู้ว่า มีตากล้องมือดีมาด้วย..จะได้วานให้ถ่ายทุกมุม :D

9. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    พอดีว่า ต้องไปแข่งด้วย ไม่งั้นจะถ่ายเยอะๆ เสียดาย ไม่ได้ถ่ายสาวสวยๆหน้าเคาน์เตอร์มาด้วย อิอิ

10. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ภาพสวยมากคับ
    ปล พี่กฤษติดต่อกลับผมหน่อยนะคับ

11. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ใจ.......หายไปเลยหายไปในอากาศรอยไปกับสายลมไปสู่ความฝัน........หายไปเลยเหลือเพียงความว่างป่าว......
    ยินดีด้วยครับกับทุกท่านที่ได้แข่ง....ผมแข่งไม่ได้เพราะไม่มี หมวก ชุดแข่ง

12. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :p

เข้าใจว่า ตาข่าย ก็หายไปในอากาศศศศศศ

.... ระเหิดไปหมดแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้