พี่ไก่ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย sukritt, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sukritt

sukritt New Member Member

33
    0
    0
    วันนี้ไปขับมา 2 heatตอนบ่ายสามกว่าๆ เห็นมีน้องคนนึงมากะพ่อเค้า เค้าจะเรียนมั้ยครับ ถ้าจะเรียน จัดให้เรียนพร้อมผมเลยดีมั้ยครับ

2. sukritt

33
    0
    0
    อีกเรื่อวครับ ถุงมือขับรถควรเป็นแบบไหนครับ มีขายที่ไหน และราคาเท่าไหร่ เพราะผมมีแต่ถุงมือที่ใช้ขับมอเตอร์ไซค์ครับ

3. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ถุงมือมอเตอร์ไซด์ใช้ไปก่อนได้ครับ
    ผมเริ่มใหม่ๆ ยังใช้ถุงมือกอล์ฟเลยครับ ฮ่าฮ่า

ส่วนถุงมือขับคาร์ท ลองถามๆๆ พี่ๆ เพื่อนๆ ในสนามได้เลยครับ ว่าจัดกันจากไหน

4. สาว18

สาว18 Guest

0
    0
    0
    พวกพี่ๆต้องมาดูพี่ยะ77 หรือจารย์ยะ สุดเทพคะรู้สึกว่าแก่มาขับวันศุกร์บ่ายๆแล้วพวกพี่ๆสามารถถามข้อข้องใจต่างๆได้ฟรีคะ...
    แก่ขับดีแล้วไม่หวงวิชาแต่สกปรกหน่อยๆนะคะ.....(เสื้อผ้าแกไม่ค่อยซักคะ)

5. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    บ้านพี่ขาดคนซักผ้า:D(ไม่หน่อยอ่ะครับมากเลย)สูตรใหม่กันคนยืม555555555

6. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    ขับสุดจิง ๆ ตามมะเคยทันเร้ย.......
    ไม่รู้จะเร็วไปไหน นี่ขนาดเข้าเลข 3 แล้วนะ
    อิอิ

7. Keng-Castrol

Keng-Castrol New Member Privilege

40
    0
    0
    เข้าเลข 3 หรือ 33 ครับ จารย์ยะ.....

8. sukritt

33
    0
    0
    น่าเสียดายจริงๆครับ วันศุกร์ดันทำงานเลิก 2ทุ่ม ขนาดเวลาไปเล่นผมยังไม่เหมือนคนอื่นๆเลยครับ ไปช่วงบ่ายโมงถึงบ่ายสามเงี้ย สนามเงียบมากครับ

9. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    รู้จริง:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้