ลิมิเต็ดสลิบ คืออะไรครับ ทำมัยรถDrift ต้องมี

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย BoYY, 31 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoYY

BoYY Guest

0
    0
    0
    ใช้BMW E34 คับ Drift ดีมั้ยครับ ต้องปรับปรุงอะไรบ้างจาได้ไม่พัง

2. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    LSD คือ ตัว ทำ ให้ล้อ หมุนทั้ง2 ด้านพร้อมๆ กันขึ้นอยู่กะ % มัน ด้วย คับว่ามาก น้อยเท่าไร
    แล้ว ยังแบ่ง เป็น แบบ 1 way 1.5 way และ 2way อ่ะคับ

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    1 ways กดคันเร่งจับยกคันเร่งจะไม่จับ

1.5 ways กดคันเร่งจับยกคันเร่งจะจับ 50 %

2 ways กดคันเร่งจับยกคันเร่งก็จับ

4. nona31

nona31 New Member Member

6
    0
    1
    ขอถามประดับความรู้หน่อยครับ เต็ด R 32 โรงงาน เป็นเต็ดกี่ % คร๊าบ (4.3)

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เรื่อง % เต็ด มาอีก แว้วววว ......

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อ่ะนะ

ดีก๊าบ...มาป่วนพี่เค้าหน่อย...พี่เค้าทักแล้วทำกำลังวุ่นเลย...อิอิ...เลยมะได้ตอบครับ:D

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

ค๊าบบบบบบ

8. jada

jada New Member Member

34
    1
    0
    ทีพูดมา ไม่รุเรื่องเลย
    ผมเพิ่งซื้อมา ก้อเอาไปดริฟ แล้ว ตอนนี้เกียร 2 กระตุกเสียงดังเลยคับ
    ใครมีเกียร sr 20 โบ ก้อได้ มาขายหน่อย
    อยากได้ แพหลัง สกาย ด้วยมีไหม สภาพดีเอาเลยครับ
    ใครมี โทรมานะครับ 086 520 8567

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้