ชาว EK Group ทุกท่าน ช่วยกันดูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอ้น ตาโต, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    สวัสดีครับ สมาชิก EK Group ทุกท่าน
    ผมเป็นบุคคลหนึ่งที่มีใจรักในรถ EK เช่นเดียวกับทุกๆท่านในนี้ เข้ามาในบอร์ดนี้เพื่อหาความรู้ พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับเพื่อนๆทุกท่าน ที่ให้คำแนะนำ และหาของแต่งรถผม แต่อาจจะรู้จักเพื่อนไม่กี่คนในนี้ เพราะไปมิทติ้งแค่ 2 ครั้งเอง
    ผมก็มีการศึกษาสูง หน้าที่การงานดี ไม่เคยแบ่งพรรค แบ่งพวก ใครมีความกรุณา เมตตา ดีต่อผม ผมก็ทำดีตอบแทน ส่วนใครร้ายมา ผมก็ร้ายตอบแทนให้สาสม
    ที่กล่าวมาทั้งหมด ก็อยากให้ทุกๆท่าน ได้ดูการกระทำอันสารเลวของคนบ้างคน ที่อแบแฝงตัวอยู่ใน EK Group อันที่จริงผมก็ไม่ได้สนใจในคะแนนที่เป็นลูกเล่นของทางเวปบอร์ด แต่พอผมเข้าไปดูที่ แผงควบคุมส่วนตัว(ตามรูปด้านล่างนี้) ดูสิครับทุกๆท่าน ว่าไอ้คนสารเลว มันเขียนว่าอะไร
    ซึ่งผมเองก็ไม่เข้าใจว่า การที่ผมได้เข้าไปเยี่ยมชมหรือพูดคุยกับคนที่รู้จักในเวปบอร์ดอื่น มันผิดตรงไหน ทำไมต้องทำการแบบนี้ อย่างนี้แถวบ้านผมเรียกว่า
    หมาลอบกัด
    ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกันแบบนี้หลอกนะครับ หรือว่าใส่กระโปรงอ่ะครับเนี้ยยย แต่ว่าถ้าทำแล้วมีความสุขก็เชิญตามสบายนะครับ
    ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านมากครับ

note Si, MAX@SI, ToPmAn และ คนอื่นๆ 7 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. EK 3 _ Vi-RS

EK 3 _ Vi-RS New Member Member

3
    0
    0
    มีแบบนี้ด้วยหรอเนี๊ยะ

3. อย่าไปคิดมากครับ เรื่องแบบนี้โดนกันทุกคนแหล่ะ

เมื่อก่อนพวกผมก็เคยโดน แต่ตอนนี้ปลงแล้ว ไร้สาระ

ปล่อย ๆ ไปมั่งก็ดีครับ อย่าไปเครียด

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  4. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    โดนเหมือนกันเลยค่ะ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=547222

สงสัยจะมีพวกแอบแฝง ก่อให้เกิดความไม่สงบแตกแยกในเวปแน่เลยค่ะ

ใครทำดีก็น่าจะให้กำลังใจกันน่ะค่ะ คนไทยเหมือนกัน รักและสามัคคีกัน ให้เกียรติและสิทธิซึ่งกัน

นี้แค่ในเวปคลับน่ะค่ะ ถ้าใหญ่กว่านี้คงวุ่นวานเหมือนสถานการณ์ทุกวันนี้

พอเถอะค่ะกับการกระทำแบบนี้ มันไม่ได้ก่อเกิดประโยชน์อะไร

อาจทำให้เกิดความสนุกแค่ชั่วคราว แต่มันทำให้เกิดความเดือดร้อนกับผู้อื่นที่เค้าไม่รู้จัก

อาจจะเป็นเพราะความอิจฉา หรือไม่พอใจอะไร ก็พูดกันตรงๆ ดีๆค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2008
  5. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    มันเป็นแค่ option อะครับ อย่าไปใส่ใจมาก โดนลบหรือไม่โดนลบ มันก็ไม่ได้ช่วยให้เงินในกระเป๋าเพิ่มหรอกครับ

So_EK และ WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไ ม่ ต้ อ ง คิ ด ม า ก ค รั บ ชิ ว ชิว ค รั บ

7. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ใช้คำถูก แล้วคับ คุณอ้น ตาโต " หมาลอบกัด " หมามันไม่สนใจหรอกคับว่าคุณ เรียนสูง ทำงานอะไร

ต้องทำใจก่อนนะคับ เราอยู่ในที่สว่าง เพื่อนเย๊อะ เข้าใจคับ มันก้อทำได้แค่นี้หล่ะ แฝงๆตีเนียนๆมา ก็ด้านดีคับ กดลบใครๆก็โดนกันได้. มันจะอยุ่กันไม่สงบนะเนี่ย

So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  8. นายอ้น ตาโต

311
    47
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านมากเลยครับ
    ผมเองก็ไม่ได้คิดมากและสนใจเรื่องคะแนน หรอกครับ
    แต่ทุกๆท่าน ดูที่ช่อง ความคิดเห็นสิครับ มันเขียนว่า ให้ไปถามไอ้พวกโน้นสิ
    ตรงนี้ล่ะที่ผมคิดว่าไอ้สารเลวที่มันพิมพ์ข้อความนี้ มันมีทัศนคติที่ไม่ดี แสดงถึงความคิด ตัวต้นของตัวเอง ต้องการแบ่งแยก และอาจจะทำให้แตกแยกไปมากกว่านี้ ถ้ามีคนแบบนี้อยู่ใน EK Group ผมเกรงว่าต่อไปจะนำความเสื่อมเสียมาให้แก่บอร์ดแน่นอน(ความคิดเห็นส่วนตัว โปรดใช้วิจารณานในการอ่านนะครับ) ซึ่งอย่างที่ได้บอกไปแล้วตอนต้นว่า ผมไม่เคยแบ่งพรรค แบ่งพวก คุยได้กับทุกคน ใครทำดี ผมก็ดีตอบแทน ส่วนใครร้ายมา ผมจะร้ายตอบแทนอย่างสาสม
    ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  9. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    มันอยู่ตรงไหนเหรอครับ อยากดูของตัวเองบ้างอะ

ToPmAn และ WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  10. นายอ้น ตาโต

311
    47
    0
    เป็นแถบแดงๆอยู่ด้านบนอ่ะครับ ลองดูจากรูปที่ผมลงสิครับ

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  11. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    คิดง่ายๆนะครับ "ช่างแม่ง"

So_EK และ WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  12. นายอ้น ตาโต

311
    47
    0
    ผมก็คิดเช่นนั้นเหมือนกันครับ
    ที่ลงก็แค่อยากแจ้งให้ทุกๆท่าน ทราบเท่านั้น
    ขอบคุณครับ

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่รู้จะพูดไร +ไปครับ

14. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ผมก้อโดน......

]เห็นเขาลง"]]...ไม่ชอบอีเคอะยุดทะยา[/SIZE]........ก้อไม่รู้ประสงค์อะไร ชอบสร้างความแตกแยกแบ่งพรรคแบ่งพวก เหมือน.........ไม่เข้าใจจิงจิง......ไม่อยากมีปัญหาแค่เข้ามา หาเพื่อน หาความรู้ และก็ซื้อของแต่ง เท่านั้นเอง............

15. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0

ตามนั้นคับ ไม่ซีเรียส แล้วก็อย่าไป ซีเรียสคับ
    แต้มลบ แต้มบวก ก็มีเพื่อน ^^
    ไปมิตติ้ง แต่ระครั้งไม่เห็นมีใครถาม เลยว่า มีแต้มเท่าไหร่
    แต้มน้อยไม่คุยด้วยนะ !!!

Mod เองก็ไม่เคยประกาศ มิตติ้งครั้งต่อไป เฉพาะ สมาชืกที่มีแต้ม 1000000000++ นะคับ

ไม่สำคัญอะไรมากก็อย่าไป ซีเรียสมันเลยคับ ^^ อาทิตย์ ที่ 19 นี้ ไปมิตติ้ง เลี้ยงข้าวเด็ก ๆ สบายใจกว่า แต้มไม่ บวก แต่ จิตใจ ++

16. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    อย่าไปซีเรียสเลยครับผมเชื่อว่าคนที่โพสท์กันบ่อยๆมีสาระบ้างไม่มีสาระบ้าง
    ก็โดนลบกันมาหมดทั้งนั้น ใครสมัครสมาชิกก็ลบเค้าได้หมดไม่ว่าจะอยู่คลับไหน
    หรือกลุ่มไหนก็ตาม ยังไงผมก็บวกให้ละกันครับ

17. นายอ้น ตาโต

311
    47
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับกำลังใจที่มีให้กัน
    ผมไม่ได้ซีเรียสไรมากหรอกครับ ส่วนวันที่ 19 ต.ค. ก็อยากไปนะครับ แตต้องขอดูสถานะการณ์ก่อน ใกล้จะแจ้งอีกทีนะ
    ขอบคุณ

ปล. มิตรภาพและความจริงใจ มีให้กับผู้ที่เห็นคุณค่าเสมอ ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ:D

link2pik ถูกใจสิ่งนี้
  18. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ทุกวันนี้ผมก็โดนลักษณะนี้ เหมือนกันครับ

ตอนนี้ผมเลิกกดเข้าไปอ่านแระ สบายใจกว่าเยอะ

เรื่องคะแนน ติดลบ 71 ล้าน ก็เคยมาแล้ว

ทุกวันนี้ก็ยังปกติดี เพื่อนเยอะกว่าเดิมอีก

อย่าไปซีเรียสครับ กับคำพูดของคนที่ไม่มีตัวตน

19. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น....ดีกว่าครับ
    เพราะถ้าไม่รู้ไม่เห็นเราก็ไม่ร้อนไปด้วยคับ

20. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    สงสัยเป็นพวกขาดความอบอุ่น ชอบเรียกร้องความสนใจ ปมด้อยเย๊อะ...

beer_beer และ So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  21. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    อย่า ไป ใส่ ใจ มัน เลย

beer_beer และ So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  22. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แบบนี้ก็มีด้วยหรอคับ...ทำไปด้วยคนเรา
    ปล.อย่าไปใส่ใจเลยดีกว่าคับ

23. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เฮ้อ.......ก็โดนกันทั้งนั้น ใครชอบก็โดนบวก ใครเกลียดก็โดนลบ จะไปคิดอะไร

24. chao_ek

chao_ek New Member Member

160
    77
    0
    มันเป็นเรื่องของวุฒิภาวะครับ อย่าไปใส่ใจเลยครับ

25. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    มีชื่อผมด้วย แต่อย่าไปใส่ใจเลยครับ

ชีวิตเรา ไม่ได้ขึ้นอยู่กับใคร มันอยู่ที่ตัวเราเองทั้งนั้น :D:D

26. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    อย่าไปใส่ใจเลยครับ

27. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    อย่าไปซีเรียสครับ

28. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    ชิว ชิว ครับ
    เรายิ่งใส่ใจ มันจะเข้าทางเขา ครับ

29. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ไม่เคยเข้าไปดูเลยนอกจากเวลามีคนส่งข้อความมาให้ -*- แต่ยังไงก็รักทุกคนนะครับ อยู่กันอย่างสันติครับ
    ปล.อยากให้โลกนี้สงบสุข ^_^

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  30. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    อย่าไปสนใจเลยครับ พิมได้ก็ให้เขาทำไป ทำอย่างอื่นไม่เป็น....เหอะ

สู้ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้