แชมป์ปีนี้ ลุ้นกันโค้งสุดท้ายจริงๆ*

การสนทนาใน 'Formula 1' เริ่มโดย ซามูไรเจี้ยวหวาน*, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมได้ดูเทปแข่งบราซิลเลี่ยน กรังปรีแล้วต้องลุ้นระทึกจริงๆ ต้องเสียใจด้วยกับมาสซ่า ไม่น่าโดนติโม กล็อกทำเลย.. :D

1. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    สมหวังๆ ลุ้นจนเหนื่อยยันโค้งสุดท้าย

2. celiga7617

celiga7617 New Member Member

1
    0
    0
    ทิโม่ กร็อก รถเป็นอะไร ทำไมช้าตอนจบ ปล่อยให้ตำแหน่งหลุดไป หรือว่า...

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    เครื่องต้อง สำลัก อะไรซักอย่างคับ อิอิ

ไฮไลท มาแล้วคับ ทีมงานเฟอร์เจ็บใจโคตร

4. ทิโมเค้าไม่ยอมเข้าพิตเปลี่ยนยางครับ ฝืนขับกับรอบที่เหลือ เพื่อตำแหน่งที่ดีกว่าครับ :D แต่เจ้ากรรมรอบสุดท้ายฝนหนาเม็ด ยางที่ใช้อยู่เป็นยางslickครับ รถเลยลื่น จึงต้องประคองเข้าเส้นชัยครับ
    (อาจจะพูดได้ว่าทิโม่ อยู่ในตำแหน่งที่ไม่ควรอยู่ตั้งแต่ไม่เข้าพิตแล้วครับ) :D

5. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    ....

เซ็งเลย เชียร์เจ้าซ่าทุกสนาม สนามนี้เกือบแล้ว นิดเดียวเอง ปีหน้าเอาใหม่ สู้ๆๆ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ทำใจและ....อิอิ..

7. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ดูจนง่วง มาตื่น ตาตั้งเอา 5 รอบสุดท้ายเลย ลุ้นยันเข้าเส้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้