หัวเทียนคับช้วยบอกที

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่ๆเพื่อนๆมีใครพอรู้ว่าหัวเทียนเบอร์8ฝังธนซื้อด้ายที่ไหนคับช้วยบอกทีคับขอบคุณคับขอ NGK นะคับ
    แล้วคัดเวลาเยีบมันมีความรู้สึกมันสันแล้วมันดังกึดๆคับมันเป็นเพราะอะไรคับรบกวนด้วยคับ

2. ECU 24

510
    7
    0
    รบกวนผู้รู้ด้วยคับ

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ซื้อแถวคลองถมพอได้ไหมครับ น่าจะหาได้ไม่ยาก

4. ECU 24

510
    7
    0
    ขอบคุณคับ

5. ECU 24

510
    7
    0
    ใช้แถววรจักรหรือเปล่าคับผมไปถามในครองถมมาแล้วคับเค้าบอกไม่มีคับ

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มี ร้านนึงครับ อยู่ แถวๆ คลองถม เซ็นเตอร์ ลองหา ในบอร์ด ขายของ ดูครับ
    กระทู้เค้า ปักหมุดด้วย ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=205465
    :D

7. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ผมเคย save ไว้แต่ลบไปและ ขายอยู่ในเว็ยเราเนี่ยแหละครับ รู้สึกว่าไม่มีหน้าร้าน แต่บ้านเขาอยู่แถว
    สวนสยามอ่ะครับ ที่พี่เบสโพสไว้ใช่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้