***B16+B20 แบบจบ จบ ***

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย latent, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. latent

latent Member Member

50
    2
    8
    อยากทราบราคา b16+b20 แบบ จบจบนะครับ

:eek:

ขอคำแนะนำด้วยนะคับ

อยากมีความรู้เยอะๆๆ :p

แล้วต้องทำช่วงล่างใหม่ป่าวครับ :D

:cool:

2. taffza

taffza Member Member

92
    0
    6
    สงสัยเหมือนกันถ้าวาง 20 ก่อน

แล้วหาฝา กล่อง คอไอดี ของ 16 หรือ มีอะไรที่ขาดอีกช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

มาประกบ เลย

งบประมาณเท่าไหร่ แล้วทำได้ไหมอะ

ดีกว่า 15 ป่าว สงสัยมากๆๆๆ

เชียงใหม่มีที่ไหนทำดีๆมั่งอ่า

3. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ต อ น นี้ ที่ อู่ รั บ อ ยู่ 6 0 0 0 0 - 6 5 0 0 0 ไ ม่ เ ท ริ น เ ค รื่ อ ง ค รั บ

ฝ า สู บ , ชุ ด ค อ ไ อ ดี ( ค อ + ลิ้ น + ร า ง + หั ว ฉี ด ), ก ล่ อ ง , ส า ย ไ ฟ , จ า น จ่ า ย

เ เ ล้ ว ก็ มี ร า ย ล ะ เ อี ย ด ย่ อ ย ๆ อ ย่ า ง พ ว ก ป า ด ฝ า , ทำ ท่ อ มั น ไ ป ฝ า ใ ห ญ่ เ ท ค เ ปิ ด
    ห ล บ ว า ล์ ว . . .

4. taffza

taffza Member Member

92
    0
    6
    ขอบคุณมากคับ

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เชียงใหม่ แนะนำอู่ Race Dynamic ครับ อาจารย์เด่น ทำฮอนด้าโดยตรง สามารถจูนกล่อง Real Time ได้เลย แกเก่งฮอนด้ามากๆ ลองดูครับ โทรไปคุยได้เลยที่เบอร์นี้ 083-2085000 บอกว่าบอลแนะนำมาก็ได้ครับ :):):)

6. latent

latent Member Member

50
    2
    8
    ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นครับ

Up

Up Up""""""

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้