ถึงเพื่อนที่วางเครื่องเจ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย jigko_london, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ถึงเพื่อนๆที่วางเครื่งตระกลู 1jz-gte & 2 jz-gteตอนนี้ใช้ ปั้มติ๊กแบบไหนกันอยู่คับ นอกถังหรือในถัง แล้วราคาตัวละเท่าไรคับ ใครทราบตอบที......

2. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    พอดีผมใช้ของเดิมติดรถคับอืมดีเลยอยากรู้อยู่พอดีอิอิ

3. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    รอ.....

4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ของเดิมเลยครับ พี่เบียร์ ผมว่าจะเอา Walbro หรือ Bosch มาลองดูแล้วจะแจ้งผลอีกทีครับ

5. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ถ้ารถพี่ไม่ได้โมมากก็ใช้ของเดิมไปดีแล้วพี่

เพราะของเดิมมันเป็นแบบแรงดันสูงอยู่แล้วคับ

6. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ปั๊มติ๊กของ2เจ แช่ในถัง 2ลูกอ่ะ ที่ใช้อยู่นะ

7. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    GTR พี่ ลูกเดียวในถัง + regulator sard ซิ่งๆ อีกตัวอยู่ เดินเบาแรงดันควรจะอยู่ที่ 2.6-2.8 บาร์นะพี่ ป้องกันจ่ายไม่พอ

8. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    ของผมนอกถังมั้งคับ เสียงดังชี่ๆๆๆๆ ตลอดเวลาเลย
    ไม่รู้ดีกว่าในถังยังไง หุหุ

9. Jackkie

Jackkie New Member Member

7
    0
    0
    ผมเหมือนของ นิก เลย อิอิอิ

10. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ตะก่อนที่อู่ติกให้ นอก กับ ใน อย่างละตัว >.<

ราคาจำไม่ได้แล้วคับ

11. jigko_london

629
    11
    0
    ขอคุณ ทุกๆคนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้