รบกวนเพื่อนๆในคลับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย peuningg, 3 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peuningg

peuningg New Member Member

5
    1
    0
    รบกวนเพื่อนๆในคลับช่วยดูด้วยครับรถผมหายครับ ทะเบียน ธว-2382 กทม
    สีฟ้าเทา สังเกตกระจกหน้าด้านคนนั้งมีรอยร้าวจากบนลงล่าง กันชนหลังด้านขวามีรอยขูดจนเห็นสีโป้ เพื่อนๆพบเห็นช่วยเเจ้ง 0841402555 ปืน ครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

2. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    จะช่วยเป็นหูเป็นตาให้นะครับ

ว่าแต่ หายแถวไหนเหรอครับ แล้วหายนานรึยังครับ

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    จะช่วยดูให้ครับ ขอให้เจอรถไว ไว นะครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ข อ ใ ห้ เ จ อ ไ ว้ ๆ น่ ะ คั บ เ ดี ย ว ช่ ว ย ดู ใ ห้ คั บ

5. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    หายแถวไหนอ่าคับ

ขอให้เจอไวๆนะ

6. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    เสียใจด้วยน่ะครับ ขอให้ได้กลับคืนมาด้วยน่ะครับ

7. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    เป็นหูเป็นตากันครับ

แล้วรถรุ่นอะไร ปีอะไรครับ
    ถ้าไงลองไปpostในบ้านใหม่ด้วยก็ดีนะครับ

ช่วงนี้ไปอยู่บ้านใหม่กันซะส่วนใหญ่แล้วครับ

8. สกาย

สกาย New Member Member

11
    0
    0
    เดี๋ยวดูให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้