ช่วยด้วยค๊าบ ผมหาของตามรูปไม่ได้อ่ะคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย khomkit, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khomkit

khomkit New Member Member

21
    2
    0
    รบกวนพี่ๆช่วยหาของให้หน่อยจิคับ คือเซียงกงที่บ้านผมไม่มีเลยสักที่อ่ะคับ

เฮ้อ...กลุ้มใจ:cry::cry::cry:

คือที่วงกลมไว้อ่ะคับไม่รู้ว่าเค้าเรียกกันว่าอะไร(รถผมเองคับ)

วงกลมสีม่วงผมต้องการทั้ง 4 เส้นเลยคับ ดูแล้วน่าจะเป็นขอบกระจกมั้งคับ

ส่วนวงสีเขียวก็ทั้ง 2 ฝั่งเลยคับ ซ้ายกะขวา

พี่ๆท่านใดพอจะมีขายให้ผมมั่งช่วยติดต่อผมทีนะคับผมหมดปัญญาหาแย้ว

จะPM มาหรือโทรมาหาก็ได้นะคับที่ 0878585886 น้องกิตคับ

อ้อ..ลืมบอกไป ผมอยู่มหาสารคามคับ

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ลองถามศูนย์ฯแถวบ้านดูรึยังครับ อาจจะต้องเบิกใหม่เพราะชิ้นนี้น่าจะหายากพอควรเลย

เอาใจช่วยครับ

3. POP1976

POP1976 New Member Member

35
    0
    0
    ไปซื้อสติ๊กเกอร์ สีดำ ปิดทับเอาก้อได้ครับ
    ทำอยู่เหมือนกัน ไม่ต้องซื้อ

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เซียงกงหายาก สภาพดี ๆ ก็ยิ่งยาก ไม่ค่อยมีแกะขาย
    ถ้าหมดสภาพแล้ว เบิกศูนย์เลยดีกว่าสำหรับคิ้วรีดน้ำ ส่วนหูช้างปัดเงาก็สวยขึ้นหรือแปะเอาตามกระทู้ข้างบนเลย

5. khomkit

khomkit New Member Member

21
    2
    0
    สงสัยผมคงต้องไปถามที่ศูนย์ดูซะแล้วคับ
    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากมายคับ ที่ชี้แนะ

เด๋ววันไหนไปเช็คราคา จะแวะมาบอกละกันคับ ว่าที่นี่เค้าเบิกใหม่เท่าไหร่

รถผมยังแตนๆอยู่เลย กะลังรอโบนัสออกมาเสริมหล่อซะหน่อย...อิอิ

6. avesta

avesta New Member Member

17
    0
    0
    สีเขียว ที่คลองถม 600บาท

7. Mitty

Mitty New Member Member

33
    1
    0
    ยางรีดน้ำสีม่วงเปิกศูณเส้นละ 625บ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้