...................ช่องเก็บของคอนโซลกลาง ใส่วิทยุได้ไหมคะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ช่องตรงกลางใต้ที่จุดบุหรี่นี้ สามารถ ใส่วิทยุได้ไหมอะค่ะ สงสัยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ใส่ได้ครับผม เมื่อก่อนใส่แอร์ออโต้ ปุ่มเดียว+จอเนฯ ก็ย้ายวิทยุลงไปไว้ข้างล่าง แต่กดปุ่มปรับเสียง-เลื่อนเพลงไม่สะดวกเลย ตอนนี้ก็เลยเปลี่ยนเป็นกรอบแอร์3ปุ่ม แล้วย้ายกลับขึ้นมาไว้ข้างบนแล้ว ส่วนอีกช่อง 1 DIN ที่ว่างก็เอาข่องของ Civic ES มาใส่ครับ สวยเข้ากันดี :)

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  4. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    มีรูปไหมค่ะ

5. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    ครับ เดี๋ยวอัพให้ครับผม :)

6. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    มา Up รูปให้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยนานไปหน่อย (ช่วงนี้งานยุ่งโค-ตร) :cry:

เริ่มด้วยตอนแรกก่อนที่ใช้ ปุ่มเดียว+จอเนฯครับ

จากนั้นก็มาเป็น 3 ปุ่มครับ ส่วนช่องเก็บของนั้นเบิกของ Civic ES มาก็ได้ ไม่แพงครับหรือหามือ 2 ก็ได้ในบอร์ด ES ผมได้มา 350 บ. (ไร้ริ้วรอย)

7. Prince_ek

323
    57
    28
    สวยมากๆเลยค่ะ แต่ไม่รู้จะใส่ยากไหม หรือว่าต้องมีอุปกรณ์อะไรไว้ยึดวิทยุเพิ่มเติมหรือเปล่า

8. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    ถ้าหมายถึงช่องด้านล่างนั้นใส่ไม่ยากครับ เพราะช่องนี้เค้าทำมาสำหรับใส่วิทยุเช่นกัน การใส่ก็แค่ยกคอนโซนคลอบเกียร์ออก แล้วก็ชุดถาดหลุมออกมาครับ ส่วนขายึดวิทยุมีไว้ให้อยู่แล้วครับ

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เจ๋งเลยคับ พี่โอ

10. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    โอ้วว เท่ห์ มากเลยครับ

11. EK5039

EK5039 New Member Member

52
    8
    0
    อยากได้บ้างจัง รอขอตังมาม้า...ก่อนดีกว่าค่ะ

12. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    งามเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้