ประกาศ "ด่วน" จากผู้จัด Souped up Thailand Records 2008

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Sadd, 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
    ประกาศ "ด่วน" ย้ายวันจัดงาน

RA 720 ถูกใจสิ่งนี้
  2. sunautoposh

sunautoposh New Member Member

47
    2
    0
    ดีใจมากเลยครับ

ในที่สุดก็ได้ไปดูทั้ง 2 งานสักที

ขอบคุณผู้จัด souped up ด้วยนะครับ (สปีริตเป็นสิ่งสำคัญ)

(หวังว่าอีกรายการคงจะไม่เลือนตามมาอีกนะครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2008
  3. 3x

3x Guest

0
    0
    0
    ดีๆ เห็นด้วย

ดีๆ เห็นด้วย จะได้พัฒนาวงการขึ้นไปเลื่อยๆ ถ้าอีกรายการเลื่อนมาชนอีก ก็ลองคิดกันดูนะครับว่าพวกเราจะไปดูที่ไหน ที่มันถูกต้อง และเป็นการพัฒนาวงการต่อๆ ไป ขนาดเค้ายอมเลื่อยแล้วเนี่ย

4. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ดีครับ อย่างนี้ไม่ถือว่าเสียศักดิ์ศรีหรอกครับ

มีแต่คนชื่นชมที่เห็นประโยชน์ส่วนรวมมากกว่าส่วนตน

5. koknam_ngnear

koknam_ngnear New Member Member

77
    2
    0
    Souped Up คุณได้ใจ ผมไปเต็มๆครับ

6. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
  7. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    ขอบคุณผู้จัด souped up คับ

จะได้ดูงานดีๆ ทั้ง2งานเลย ^^

8. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    แสดงให้เห็นถึงน้ำใจในการส่งเสริมวงการมากๆ ดีกว่าเป็นไหนๆ ทำไมต้องหาเรื่องคนอื่น ทั้งที่งานดีอยู่แล้ว

เจริญๆนะโยม

9. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    Souped Up แบบนี้ซิครับ ตัวจริง เสียงจริง สุดยอดครับขอยกนิ้วให้เลย ครับ

10. Jira_es

Jira_es New Member Member

119
    6
    0
    อย่างนี้ แมน มากๆเลยครับ
    นึกถึงส่วนรวมเป็นหลัก
    ขอบคุณผู้จัด souped up ด้วยครับ

เป็นวัยรุ่นจะได้ไม่เหนื่อย อิอิ

11. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    เยี่ยมครับ...คราวนี้ดูได้ทั้ง2ที่เลย...ห่างกัน1เดือนน่าจะเตรียมรถทันแข่งได้อีก...ถามอีกหน่อยว่า...กำหนดการอย่างอื่นตามเดิมหรือเปล่า...แล้วจะมีรุ่นขับหน้าเพิ่มขึ้นมาหรือเปล่าครับ....จะได้ครบทุกเครื่องทุกรุ่น....ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2008
  12. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
    สนามจะเสร็จกลางเดือนพฤศจิกายนแน่นอน เมื่อสนามเสร็จจะเปิดให้รถที่สมัครร่วมจัดอันดับเรียบร้อยแล้วเข้าซ้อมและเซ็ตอัพรถได้ทันที และเปิดให้ซ้อมยาวไปจนถึงก่อนวันงาน รถทุกคันที่ทำการสมัครเรียบร้อยแล้วเปิดให้ซ้อม "ฟรี"
    XO AUTOSPORT

13. PajinkO

PajinkO New Member Member

29
    0
    0
    Cheers!!!

14. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    อย่างงี้ดิ.....เจ๋ง

15. PajinkO

PajinkO New Member Member

29
    0
    0

วันที่ตรงลายเซ็นข้างใต้ เหมือนจะยังไม่ update นะครับ

16. เยี่ยมยอดเลยคร๊าบ แบบนี้ซิแหล่มเลย

17. ผมว่าน่าจะมาสนามเส็ดไม่ทันละมั้งคับ เลยเอาจุดนี้มาเเก้ไขกันไปเเก้วิกฤตให้เป็นโอกาศเข้าใจกันไหมคับ

18. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    Good Plan
    Grate Job....
    เยี่ยมครับ ..

19. ดีใจจังครับ จะได้ไปดูทั้ง 2 งานเลย งานดี กิจกรรมแจ่มๆ.....

20. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    อีกรายการคงไม่ย้ายตามมานะคับ
    ดีใจมากๆๆๆๆได้ไปทั้ง2งานเลยๆๆๆๆๆ

21. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แจ่มครับ

22. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    สุดยอดครับ

23. เยี่ยมมากๆสุดยอดได้ไปทั้ง 2 งาน เลยแถลงการณ์ฉบับนี้กระจ่างมาก ทำให้วงการพัฒนายิ่งขึ้น ขอบคุณ XO AUTOSPORT มากเลยครับ สปิริตสุดยอด

24. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    แจ๋วเลยแบบนี้ จะได้ไปดูทั้ง2งานเลย

25. Adrenaline

Adrenaline New Member Member

73
    4
    0
    เยี่ยมคร้าบบบ ++++ :D :D :D :D

เเต่ผมคงไปงานนี้งานเดียวเเหละ ..
    อันเนี่องมาจากมะชอบการกระทำของ XXXX เป็นการส่วนตัวของผมเอง
    ไม่รู้เป็นไรมากป่ะ ออกเเนวอิจฉานิดๆ พาลหน่อยๆ ..... หุ หุ
    กลัวจะดับล่ะเซ่ ๆๆๆๆๆ
    :mad: :mad: :mad: :mad:

26. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    -ขอบคุณครับ จะได้ไปทั้ง2งาน

27. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    งานใหญ่อย่างนี้ไม่พลาดคับ...

28. แบบนี้สิ ที่เค้าเรียกว่า ลูกผู้ชาย

29. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ไม่ว่า...จะด้วยเหตุผล...ของการเลื่อน..จากเหตุใด...........ผม..ขอ..ยกย่อง..ใน..นําใจ...นักกีฬา........และ..สปิริต...ที่ผมว่า.....ยิ่งใหญ่...และ...ซื้อใจ.......น้องๆ..เพื่อนๆ ทั้งคนดู..และ..นักแข่งครับ.........................

ถอยหนึ่งก้าว.........เพื่อวันข้างหน้าที่ยิ่งใหญ่ ครับ.............

30. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    ที่ผ่านๆมาก็ไม่ได้จัดที่สนามเดียวนี่ครับ บางครั้งจัดต่างจังหวัดยังมีคนไปดู
    ผมว่าเปิดใจหน่อยดีกว่านะครับ อย่ายึดติดเลยครับ การให้โอกาสก็เป็นสิ่งที่ดี
    นะครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้