MX Saloon

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย 96, 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 96

96 Guest

0
    0
    0
    มีใครรู้จัก MX Saloon บ้างคร้าบบบบบบบบ พอดีเห็นอยู่ฝาท้าย อีคาคันนึงอ่ะ เลยอยากรู้ รบกวนค้าบบบบบ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เป็นรุ่นย่อย ของ Lancer ที่จำหน่ายในแถบ ทวีป เอเชีย- แปซิฟิก ครับ
    ไม่มีมาจำหน่ายในบ้านเรา
    แต่มีจำหน่ายในประเทศใกล้เคียง เช่น ฟิลิปปินส์ ออสเตรเลีย
    มีรุ่นย่อย หลายรุ่น หลายเครื่องยนต์
    พวก รหัส CB3A 4G91
    CM3A / CM8A 4D68T

ส่วนมากที่เห็นในบ้านเรา คือซื้อ โลโก้ มันมาติดเฉยๆ ครับ

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ขอบคุณครับ มาเก็บความรู้ครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้