เรื่องรถที่จะเอาไปบริจาค

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เนื่องจากคุณบอยได้ทำรถเข็นที่จะไปบริจาคได้เสร็จแล้วรบกวนคุณบอยนำรูปมาลงไว้ให้ชมก่อนได้ไหม
    บอกขนาด SIZEให้ชาวคลับทราบได้ไหมครับ:D

ทำดีไม่มีวันหยุด

2. nonghin_2

526
    4
    0
    แล้วผมมีโครงการจะทำผลต่อยอดกับครอบครัวของน้องแตงโม ที่เราไปบรูณะบ้านโดยการไปรับน้องเค้ามาเที่ยวดรีมเวลิด์ซัก 1วัน
    ใครสนใจจะร่วมกิจกรรมกับผมบ้างผมอยากทราบจำนวนก่อนเรื้องวันอาจจะนัดอีกที
    ผมคิดว่าเหมือนเราไปเที่ยวกันด้วยนะ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เห็นด้วยครับ เที่ยวดรีมเวอร์ ไปเมื่อไหร่จัดมาเลยหิน (แต่วันที่ 20-21 นี้ไม่อยู่นะ) แล้วเราจะต้องไปรับ-ส่งน้องด้วย จะได้วางแผนดำเนินการกันล่วงหน้า

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าสนใจนะเนี่ย

ที่จะพาน้องไปเที่ยว Dreamworld ส่วนรถเข็นที่ทำมานั้นขนาดอยู่ที่ 50 x 50 ซม. พร้อมใส่เบาะสีน้ำตาลและใส่ล้อแบบหมุนได้ตลอดทั้ง 4 ล้อ โหลดกำลังดีเลยแหล่ะ ส่วนรูปภาพจะนำมาให้ดูวันพรุ่งนี้นะคร๊าบ... :D:cool:

สนใจที่จะพาน้องไอเที่ยว Dreamworld ด้วยเหมือนกัน ส่วนจะไปเมื่อไหร่นั้น แจ้งมาได้เลยนะครับ ไปด้วย 2 ท่านครับ :D:cool:

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รถเข็นยังอุตส่าห์โหลดอีกนะ......555+

6. nonghin_2

526
    4
    0
    เรื่องการไปเที่ยวดรีมเวลิด์เราจะดูวันที่เหมาะสมอีกที เพราะ
    1. เงินงบประมาณ
    2. เวลาที่ทุกคนว่างส่วนใหญ่
    3. น้องว่างหรือปิดเทอม
    4. ข้อสรุปเรื่องการรับส่งของน้องๆ
    ปล.ยังไงอย่าเงียบไปจากกระทู้นี้นะครับ มีอะไรมาเสนอกันได้ครับ

7. - - เอาไงกันละ

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมว่าดูช่วงวันเสาร์ - อาทิตย์ที่พวกเราว่างและน้องก็ว่างตรงกันจะดีกว่า แต่ผมเสนอให้เป็นวันอาทิตย์ครับ ทุกคนจะได้สะดวกมากขึ้น และกำหนดวันได้เมื่อไหร่เราจะได้นัดกันอีกทีเรืองสถานที่

9. nonghin_2

526
    4
    0
    คุณบอยขอภาพหน่อยครับ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    1.เรื่องรถเข็น ผมว่าต้องติดต่อทาง อบต. และจัดส่งไปให้ตามที่อยู่ อบต. ดีกว่าครับ ส่วนเรื่องค่าจัดส่งพัสดุนั้นเท่าไหร่ก็โพสบอกด้วยนะครับ คนที่พอช่วยได้จะได้ช่วยๆ กัน ทำดีไม่มีวันหยุด ...
    2. เรื่องเที่ยวดรีมเวอร์ ผมว่าดูช่วงวันเสาร์ - อาทิตย์ที่พวกเราว่างและน้อง ๆ ก็ว่างตรงกันจะดีกว่า แต่ผมเสนอให้เป็นวันอาทิตย์ครับ(อาทิตย์ไหนก็ได้) ทุกคนจะได้สะดวกมากขึ้น และกำหนดวันได้เมื่อไหร่เราจะได้นัดกันอีกทีเรืองสถานที่

11. boylpn

775
    2
    18
    นำภาพรถมาให้ชมกัน

เป็นแบบที่เห็นในภาพนี้แลยครับ :D:cool:

12. boylpn

775
    2
    18
    ขอโทษทีนะครับ

ที่ไม่ได้ลดขนาดภาพก่อนที่จะโพสท์ลงไปในกระทู้ :p

13. nonghin_2

526
    4
    0
    ขอบคุณมากคุณบอย

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แจ่มเลยครับบอย โหลดแป๊ก อิอิ .... แล้วจะจัดส่งไปเมื่อไหร่ครับ

15. nonghin_2

526
    4
    0
    ตอนนี้ยังติดต่อคนประสานไม่ได้เลย ว้าแย่จัง

16. *O* แจ่มพี่

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ทำดีแล้วทุกคน เป็นกำลังใจให้

18. nonghin_2

526
    4
    0
    จะมีใคร ใครไหมที่upกระทู้อย่างฉัน

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยววันมิตติ้งไปคุยกันเรื่องนี้ต่อนะครับทุกคน

20. boylpn

775
    2
    18
    สอบถามเพิ่มเติมหน่อยนะครับ

ได้ที่อยู่ที่จะจัดส่งหรือยังครับ เพราะว่าจะได้ดำเนินการจัดส่งให้กับพี่เขา จะได้ใช้งาน :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้