หม้อน้ำรั่วซ่อมที่ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย gocarwash, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gocarwash

gocarwash New Member Member

9
    0
    1
    พอดีกลับบ้านต่างจังหวัด(สระบุรี)แล้วเกิดหม้อน้ำรั่วอยากจะรู้ที่เปลี่ยนใหม่นะครับถามร้านที่นี่บอกแบบทองเหลือง2แถว ราคา+ค่าแรง 5500

2. Sam_osk

Sam_osk New Member Member

61
    4
    0
    แนะนำร้านเล็กหม้อน้ำที่กลางดงครับ

ผมเคยเปลี่ยนหม้อน้ำที่นี่ เช็คราคาเทียบกับที่สระบุรีถูกกว่าพอสมควรครับ

งานที่ได้ก็ดี ลองติดต่อดูครับ

087-2395029

3. Wingroad#369

Wingroad#369 Guest

0
    0
    0
    เท่านี้แหละ

ที่ผมเคยเปลี่ยนมา เป็นหม้อน้ำทองเหลือง รวมแล้วก็เท่านี้เป๊ะ เคยคิดว่าจะไปซื้อที่วรจักรประมาณ 3800 มาเปลี่ยนเอง แต่เมื่อลองเปรียบเทียบกับที่ต้องเสียค่ารถและเวลาไปซื้อแล้ว ก็เลยตัดสินในให้ร้านใกล้บ้านเปลี่ยนให้ดีกว่า (ผมอยู่ชลบุรี เส้นไปพนัส) ที่สำคัญตอนนั้นพอเปลี่ยนเสร็จประมาณอาทิตย์หนึ่งมีรอยรั่วนิดหน่อย เอาไปร้านเชื่อมร้านเดิมฟรีด้วย วันหลังไฟหน้าขาดให้เขาเช็คระบบไฟให้ ปรากฎว่าฟิวส์ขาดฟรีอีก หนึ่งเดือนผ่านไปผมเอาไปให้เขาล้างใหม่อีกรอบก็ฟรีอีกครับ

แถวบ้าน3500

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้