ถามเรื่องแคมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย eakzub, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eakzub

eakzub New Member Member

442
    0
    0
    คือว่าเครื่องผมเป็น B16A เทคใหญ่ เกียร์ออโต้ แล้วได้นำเกียร์เทคเล็กมาชน
    ทีนี้เคยรู้มาว่าแคมเกียร์ธรรมดากับออโต้ก็ไม่เหมือนกันจริงไหมครับ ต่างกันตรงไหน ถ้าหาแคมของเกียร์ธรรมดามาใส่จะดีขึ้นยังไง รู้สึกได้ไหมครับ
    ขอบคุณครับ.

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ต่างกันครับแต่ไม่มากแทบจะไม่เห็นผล

3. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    นิดนึงคับๆ เออผมถามหน่อยว่าเปลี่ยนเกียร์ไปแล้วเปงยังงัยบ้างคับๆ อยากรู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้