ชูวิทย์ จ๋าๆกทม. ผมเลือกคุณนะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    วันนี้ ผมเจอะและครับ ผู้ว่าในใจผม :D

แหม๋ๆ ทำผิดก็ออกมายอมรับกันตรงๆ เลยอย่างงี้ เอาใจผมไปเลยป๋า ขอลงอ่างด้วยนะ

แต่ พิธีกรนี้ ผมละก็ไม่ได้เข้าข้างใครนะ

แต่คุณ "เ_รี้_" จิงๆนะครับ :rolleyes: แหม๋ๆ เป็นผมผมคงฉุนละ แต่คงไม่ทำขนาดชูวิทย์และกัน แต่ทำให้คนตกงานจนหางานทำไม่ได้อะ 555+

เดี๋ยวกรุฟ้องแม่ง ให้ตกงานเลย

เท่าที่ดูนะพี่
    ดูถูกเหยียดหยาม และมีความไม่เป็นกลางสูงมาก
    การสัมภาษณ์มีอคติอย่ในใจอยู่แล้ว
    ยิ่งไปกว่านั้น "อย่ามาย้อน" โหๆประโยคนี้ถ้าผมพูดกับคนอายุมากกว่าหรือรุ่นเดียวกันผมยังคิดหนักเลย มันเป็นประโยคที่พูดได้ดูถูกคนที่คุยด้วยมากๆอะ แบบเฮ้อท้อ .....

จิงๆ น่าจะเอาคุณปลื้มมาสัมภาษณ์ จิงๆ :D :rolleyes: มวยตรงรุ่น !

พี่คิดกันไงบ้างอะ หรือชูวิทย์ ผิดตลอด.... ครับ 555+ แต่ผมว่าเขาผิดนะ แต่เขาออกมายอมรับ และเขาเออ ok อะพี่เขาทำเหมาะสมอะ จิงปะ ... แต่พิธีกรทำไม่เหมาะสม และก็ ยิ่งไปกว่านั้นน่าเกลียดอะ ! :rolleyes:

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เลือกแน่นอนครับคนนี้ เบื่อหน้าเก่าๆ ถ้าผมเป็นชูวิทย์ เจอพิธีกร แบบนี้ เหนี่ยวกันหน้าจอไปเลย กวนตีนดีจริงๆ ไม่เก็บอาการเลยถาม อย่างเดียว ยังกับมีคนสั่งให้ถาม ไม่ฟังคนพูดบ้าง

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แค่เห็นหน้าพิธีกร ก็รู้แล้วว่ากวน_ีน อิอิ :D

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แต่ข่าว ตอนเช้านี้ไม่ไหวแหะ ช่วยเหลือ พิธีกร วิศาล กันจัง แม่งทำผิดแล้วยังมีคนอุ้ม ขนาดนี้ เฮ้อท้อวะ แหะ

รายการต่างประเทศถ้าเจอะแบบนี้ผมเคยดู แม่งต่อยตอนออกอากาศ เลย ชูวิทย์นี้ถือว่า.. 555+ ฟาดเคราะห์ เพราะโดนประเทศไทย

ชูวิทย์ทำผิดออกมาขอโทษ เออสุดดีครับ

วิศาลกวน_น ตี_ หลายคนที่มารายการเขาและพี่แกเหน็บจัง ! และพี่เขาไม่เห็นออกมาบอกเลยว่า เออผมขอโทษนะครับที่พูดไม่ดี หรือออกมาขอโทษเลยว่าเออผมทำเพราะอารมณ์ที่ถามกวนส้นตีน คุณเงีย ....

ผมละท้อเลย ถ้า สื่อแม่งยังไม่เป็นกลางยังงี้ โหๆประเทศ ... กรุละท้อละครับพี่น้อง ยังงี้ ถ้าคนโดนใส่ร้ายลบๆ จากสื่อ คนหลายๆคนก็มองภาพลบตลอดอะดิครับ แหม๋ๆ

จิงๆผมเป็นกลางนะบอกก่อนเลย
    ถามผมชอบชูวิทย์ไหม เฉยๆเลย แต่เจอะแบบนี้ผมเห็นใจเขานะ เจอะแบบนี้ ผิดตลอดแหม๋ๆ ถึงจะเก็บอารมณ์ไม่ได้แต่เข้าลูกผู้ชายจิงๆ อะออกมาเออ ผมผิด! โดนเรียกมาออกรายการ โดนเหน็บ โดนสื่อกระโคมด่า โหๆน่าสงสาร555+

วิศาล ผมตอนดูปกติก็เฉยๆนะ แต่เห็นหลายรอบและ เหน็บ ผู้ถูกสัมภาษณ์ หลายรอบและนะครับ เอาจิงๆตอนนี้ไม่ชอบอะ ! อุ้มกันจัง อุ้มให้แม่งได้ดีเลยนะสื่อนะ 555+ อย่าลืมนะเหน็บคนอื่นๆเยอะๆ จะได้โดนอีกหลายๆหมัด ... ออกมาขอโทษบ้างก็ได้นะครับ แหม๋ๆ ถูกจังเลยมึงนะ! .

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    พวกสื่อก็งี้แหละ แม่มคิดว่าแม่มใหญ่ที่สุดแล้วมั้ง ถือว่าเป็นสื่อแล้วจะทำไรก็ได้หรือไง ผมเห็นมาหลายข่าวแล้ว สื่อทำรูปคดีเสียก็หลายที

ครั้งนี้สมาคมยังมีการออกมาแบนเฮียชูอีก ไม่เรียกเข้าข้างก็เรียกลำเอียงแหละหว่ะ เห็นแต่ละคำถาม แม่มไม่ให้เกียรติผู้ร่วมรายการเลย

เดี๋ยวให้ป๋าหมักมาด่าเลย

6. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    เมื่อคืนได้สัมภาษณ์ นายประวิทย์ มาลีนนท์

บอกว่าจะมีของปลอบขวัญให้ พิศาล ด้วยแหละ ช่างเป็นนายที่รักลูกน้องจิงๆ

7. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    เห็นด้วย ชูวิทย์ แหล่มอยู่แล้ว สู้เค้า ชูวิทย์ สู้ สู้

8. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    พิธีกรคนนี้จะโดนหลายครั้งแล้ว ผมว่าชูวิทแน่มาก ถ้ามีสิทธิเลือก ผมเลือกแน่ (พอดีอยู่บ้านนอกง่ะครับ อิอิ) กล้าทำกล้ารับลูกผู้ชายจริงๆ

9. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ชอบนะสไตล์ชนไม่ถอย
    แต่ผมเลือก
    ดร.แดน อ่ะ

10. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ชูวิทย์จำมาจากเกม GTA ป่าวเนี่ยะ 55+

เอ้อ ตูน ทำไม ต้อง แหม๋ๆ ตลอดเลยวะ 555+

11. c55k61

c55k61 New Member Member

9
    0
    0
    ชูวิทใจร้อนไปหน่อย แต่ได้ใจผมครับ ไม่เสแสร้ง ต่อไปสื่อน่าจะให้เกียรติแขกรับเชิญมากว่านี้ ยังมีอีกหลายคนครับ ที่น่าจะโดนอย่างนี้บ้าง

12. tOon`

2,324
    43
    48
    555+

13. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    สื่อดีๆก็มี...อย่างผมงัยไม่ต่อยใครเมาอย่างเดียว..อิอิ

14. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ผล EXIT ออกมาแล้ว เฮียชูแย่เลยอ่ะ

ศอกเดียวจริงๆ ไม่รู้หมดไปเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้