น้องใหม่ครับอยากไปมิ้ตติ้งด้วยได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย สมโภชน์, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สมโภชน์

สมโภชน์ New Member Member

3
    0
    0
    อยากไปมิ้ตติ้งด้วยต้องทำไงครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขับรถมา+เฮฮา+เมามันส์ ก็มาได้แร้วครับ

3. อยู่แถวไหนอะครับ จะได้ให้คนที่อยู่ใกล้ๆพามามิตติ้งครับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ต้องสตาร์ทเครื่องก่อนครับ ไม่งั้นรถไม่วิ่ง:D
    ล้อเล่นนะครับ ก็คอยมาดูกระทู้มีทติ้งในบอร์ดบ่อยๆ
    พอรู้สถานที่ เวลา ก็ไปตามนัดครับ เจอกันครับ
    แต่น้องใหม่ที่มามีทติ้งครั้งแรก ต้องเลี้ยงเบียร์สมาชิกทุกคนนะครับ
    มันเป็นประเพณีครับ:D:D:D

5. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    อ่ะ ถูกต้องแว้ววว อ่ะ จัดปายยย เบียร์ 1 ลัง

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    LEO 1 ลัง จัดปาย

7. สมโภชน์

สมโภชน์ New Member Member

3
    0
    0
    อยู่แถวแยกสุธิสารครับใกล้หอการค้าครับ

8. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ว้าวๆ 1 ลังๆ *0*

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เย้ย !! มีประเพณีนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่อะพี่ o_O!??

อยากไปก็ดูตามนัดมีตติ้งที่เราจัดไว้อะคะ แต่เดือนหน้ายังสรุปไม่ได้เลยว่าจะไปไหนกัน

10. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    แล้วแถวรามอินทรางะ

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันมัมานานแล้วนะ จริงๆ เชื่อพี่ดิ
    ปล. เรื่องของเรื่อง อยากกินเบียร์ฟรีอะ:D:D

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    55555555+
    ซะงั้นอะเพ่กอฟ หุหุหุหุหุหุ

^_________^

เบสไปคลอง5วันนั้น ยังมะได้เลี้ยงเลยๆ คุ๊ๆๆๆๆๆๆๆ

13. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    อยู่แถวหอการค้าเหมือนกัลเลยยยย:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้