เอารูปห้องเครื่องมาโชว์กันหน่อยดีกว่า เป็นแนวไว้ดูกัน (สวยไม่สวยไม่เป็นไร)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BOZZ SPEED, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOZZ SPEED

BOZZ SPEED New Member Member

40
    0
    0
    อยากเห็นห้องเครื่องของเพื่อนๆครับ ทั้งที่คุณคิดว่าของคุณสวยและไม่สวย
    เอาไว้เป็นแนวไว้ดูกันในการจัดการสายไฟ ความสะอาด สีสัน ของแต่ง ฯลฯ
    resize หน่อยก็ดีนะครับ จะได้ไม่โหลดนาน
    เริ่มเลยละกัน ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2008
  2. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เด๋วจัดให้ ตอนนี้กำลัง ตัด แทะ รื้อ แปลงฝากระจังหน้าเดิม CR-V อยู่ครับจะทำให้ออกมาเป็นแนว CR-V GT (โหดนิดๆ) อยู่ เด๋วสมบูรณ์แล้วจะเอามาให้ชม

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    แล้วของผมเดิมๆๆจะน่าดูหรอ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้