เอารถไปเช็กช่วงล่าง+ระบบเบรก B-Quick ดีป่าว

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Doppleganger, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Doppleganger

Doppleganger New Member Member

4
    0
    0
    เอารถไปเช็กช่วงล่าง+ระบบเบรก B-Quick ดีป่าว

ตามนั้นเลยครับ จะดีหรือป่าว แพงมั๊ย หรือว่า หาร้านธรรมดาน่าจะดีกว่าครับ

ปล.แถวๆผมมันไกล้ B-Quick ครับ

2. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    b-quick ก้อดีนะ เช็คฟรี เราแอบเช็คประจำแล้วค่อยให้อู่ดูอีกทีถ้าตำแหน่งเดียวกันค่อยพิจารณาซ่อมเพราะ b-quick อะไหล่แพงอ่ะ

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เคยเข้าไปเช็ค บอกโน่น พังนี่เสีย นั่นเสีย ทั้งๆที่มันไม่ได้เป็นอะไร

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

อ๋าว...กะลังว่าจะลองไปใช้บริการเปลี่ยนยางซะหน่อย...แบบนี้ถ้าวิ่งมาดี ๆ แล้วดันมาเสียที่ B-Quick มันก็จะไม่ได้เปลี่ยนแต่ยางอ่ะดิ... :confused::confused:

5. skylab

skylab New Member Member

18
    1
    0
    ผมเคยไปเช็คมาเหมือนกันแต่ไม่เห็นจะเจอไรเสียเลย(ทั้งๆที่ก้อเสียเพียบเลยเนี้ยน่ะ).....แย่ชมัด

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

แล้วที่ทำมาโอเคมั๊ยอะ

รายงานผลบ้างดิ ตาสน

ถ้าโอเคจะได้บอกต่อ

7. skylab

skylab New Member Member

18
    1
    0
    แนะนำร้านนี้เลยครับ....ผมไปทำมาตามคำแนะนำตาโออีกที....ตอนนี้ลูกชายผมโอเคมากเลยครับ ช่วงล่างด้านหน้าลูกยางเกือบๆจะทุกตัวเลย...หมดไปที่ 7000นิดๆเอง(รวมค่าแรงน่ะ) อีกนิดรวมถึงแก้เบรกด้วย.....
    ................ ป.เซอร์วิส 0 89927 7736 ..........ร้านอยู่แถวห้วยขวางครับ............

8. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ก็ลองมาแล้วหลายคันนะสำหรับที่นี่

งานก็โอเค

ราคาก็คุยได้

ผลงานก็ใช้ได้นะ

ใครจะไปก็โทรมาหาผมก็ได้ 0863551708

เดี๋ยวโทรบอกที่ร้านไว้ให้

หรือเข้าไปบอกว่า จากคลับ พรีมิร่า โอแนะนำมาก็ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้