เอาเจ้า R11 ไปจั่วตูดคนอื่นมาหม้อน้ำแตกเลย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เที่ยวละไม, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เที่ยวละไม

เที่ยวละไม New Member Member

18
    0
    0
    ประสบอุบัติเหตุ ไปชนท้าย CRV เข้า...หม้อน้ำแตกเลยครับ...:cry::cry::cry:
    อยากหาหม้อน้ำตรงรุ่นที่ไหนมีขายมั่งน่ะครับของเทียมเนี่ยล่ะครับ....
    รถจอดซ่อมแถวสะพานใหม่..อยากหาร้านอะไหล่แถบด้านนั้นหรือปริมณฑลใกล้เคียง (ของใหม่เลยนะครับ)
    ขอแผนที่หรือเบอร์โทรร้านด้วยนะครับ...ขอบพระคุณมากๆครับ

2. presea mania

presea mania New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ทราบว่าชนมาหนักจนไฟหน้าแตกด้วยหรือป่าวครับ
    ผมว่าไปซื้อมาทั้งหัวตัดเลยดีกว่าครับ ราคาอยู่ที่ประมาณ 6500 - 7500 บาท
    น่าจะคุ้มกว่านะครับ ได้ทั้งไฟหน้า+กันชน+หน้ารถ+หม้อน้ำ+อื่นๆอีก
    เผื่อเอาไว้เลยครับ เผื่อชนคราวหน้า:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้