มันใหญ่.ยาว.เกินไปใช่ไหม มาทำอะไรที่มันเล็ก.สั้น.กันเถอะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย SR-Z, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    เพื่อนๆพี่ๆส่วนใหญ่ เล่นบอร์ดจากคอมตัวเองป่าวรึเปล่าครับ คงทำ bookmark บอร์ด Hilux นี้ไว้เป็นแน่ กดที่เดียวเข้าถึง

แต่ถ้าเรายืมเครื่องคอมชาวบ้านใช้นี้จิ จะจำชื่อยาวๆคงยากแท้ แต่จะเข้าจากหน้า rcw ถ้าวันใหนเซอเวอร์เร็วก็พอได้กด 2-3 ทีแต่ถ้า rcw โหลดหนักก็รอนานพอควร ผมจึงมีอีก 1 ทางเข้าครับ คริ คริ

เทคนิคนี้ไม่ได้เกี่ยวข้องกับฐานข้อมูลบอร์ดแต่อย่างใดน่ะครับ มันเป็นอันเดียวกันนั้นแหละ สังเกตุตรงลายเซ็นผมน่ะ เด๋วดึกๆหรือพรุ่งนี้ผมจะมาเล่าต่อครับ พอดีกำลังเดินกลับจากต่างจังหวัด ยืมโน๊ตบุ๊คชาวบ้านเขามาโพส​

** อธิบายเพิ่มเติม (บางท่านที่ทำงานด้านไอที ช่วยผมอธิบายก็ได้ครับ) **

เดิมที่ url ::: http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?f=82 ที่ใช่อยู่และปัจจุบันก็ยังเป็นปกติครับ ผมไม่ได้ยุ่งหรือเปลี่ยนแปลงระบบแต่อย่างใด

นี่คืออีก 1 ทางเข้า url ::: www.hiluxclub-th.co.cc อันนี้ที่ผมจะนำเสนอ

มันสั้น จำง่ายและสื่อความเป็น Hilux Club จากชื่อได้เลยครับ Title ด้านบนก็จะเป็น <<< Hilux Club Thailand >>> we are pick up by TOYOTA

(ทำไมไม่ hiluxclub.co.cc ล่ะ เพราะมีคนเอาชื่อนี้ไปก่อนแล้วครับ ซึ่งผมก็ไม่ทราบว่าใคร :sad::sad::sad: )

ปล...ผู้ดูแลบอร์ดเปลี่ยนชื่อกระทู้ให้เหมาะสมได้น่ะครับ :D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2008
  2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ติดตาม ยังงงอยู่ครับ

SysOP ถูกใจสิ่งนี้
  3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณมากครับ ได้ประโยชน์กับคนที่ไปใช้คอมที่อื่น ที่ไม่สะดวกเรื่อง bookmark ที่อยู่กับเครื่อง

ขอบคุณครับ จำง่ายกว่าเดิม..งิงิ

SysOP ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้