ชนอีกแล้ว....เซ็งโคตร

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ใบเคลมอันเก่ายังไม่ได้เคลมเลย...ชนอีกแล้วคับ..สดๆร้อนๆเมื่อวานนี้...จะเอารถไปเคลม...เจ๊แกจอดซื้อสี...อยู่ดี...ไม่ยอมเปิดไฟเลี้ยว..ผมก็เลี้ยวเข้าซอย..บวกกันเต็มๆ รถผมโดนกระบะด้านซ้าย..กะแม็กซ์..รถเจ๊แกโดนเยอะแกไม่ยอม...สุดท้ายไปจบที่โรงพัก..เจ๊แกต้องยอม...คับ..ซ่อมให้ผม..วันนี้เลยไปเคลม..ที่ศูนย์คณโต้ง ...เฮ้อ..ซวยจริงๆๆๆ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เสียใจด้วยนะเท็น แหนะแอบบอกอารายโต้งครับอุตส่าห์ซุ่มคนแรกน๊ะเนี่ยทีร่เห็นอะ

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    คราวนี้ได้ยกกระบะเปลี่ยนแน่นอน.....เซงแทนเลยครับเทน

4. ให้ซ่อมเสร็จไวๆนะคับ.....จะได้หล่อเหมือนเดิมนะ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ได้เปลี่ยนสีละมั้งเพื่อน

6. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    กลับมาหล่อไวๆน่ะครับ

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โห สงสัยต้องทำบุญเยอะๆแล้วมั้งครับ พี่เทน....2 ครั้งไล่ๆกัน

หายเร็วๆนะครับพี่..ยังไงก็ฟ้าไว้นะ...งิงิ

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    หายเร็วๆเด้อ จะได้มาแซดๆๆๆๆๆๆ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอให้กลับมาหล่อเหมือนเดิม ไวไวนะคับ

10. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    หายไวๆนะคับ

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    รถแรงก็อย่างงี้แหละ.......อิอิ

12. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    เสียใจด้วยนะครับ หายไวไวนะครับน้องฟ้าผู้น่ารัก

13. วีโก้เขาอิตชนกะบะกัน ของพี่ก็พึ่งซ่อมกะบะเสดมะวาน เหอๆ ดีแล้ว ทำมันทีเดียวไปเลย ดีกว่าทำเสดแล้วมาโดนอีกอ่ะ

14. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เอานะถือว่าตัวเราไม่เป็นอะไร ฟาดเคราะห์ ทำบุญสะเดาะเคราะห์เยอะๆ หาที่ไม่ได้ก็เลี้ยงเราชาวHilux club ก็ได้ครับ
    เท็น จะพยายามฝืนทนกินกัน เพื่อเท็น

15. ซ่อมแล้วสวยเหมือนเดิมนะครับ

16. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ซวยอย่างนี้ผมว่านะต้องสะเดาะเคราะห์ด้วย รี..... สัก 2 กลมแล้วล่ะมั้ง

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ร่วมทำบุญเสาร์นี้ไหมครับ อาจจะดีขึ้น

18. hivigo

2,219
    39
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ทุกคนครับ...โดยเฉพาะคุณโต้งที่เป็น..ธุระเรื่องอู่ที่จะเครมให้ผม...ขอบคุณทุกๆท่านคับ..

19. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เซงแทนเลย หายกลับมาหล่อเหมือนเดิมไวไวนะคับ น้องฟ้า

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รีบซ่อมครับ เห็นแล้วเจ็บใจ

21. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    กลับมาไวๆนะคับพี่เจอแบบนี้ก็เซ็งเหมือนกันอ่ะขอให้เหมือนเดิมนะคับ

22. เท็นยังดี ได้เครมไม่เสียตังซ่อม เพ่ดิ โดนไป2รอบละปีนี้ กำจิงจิ๊ง

23. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    กรำ เรย อ่ะคับ ของเก่า ยังไม่ทันหาย ได้แผลใหม่อีกแระ

ซ่อมเสจ ไวไว นะพี่ เทน

24. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    :cool:
    ไม่ใหวยุไม่ขึ้นเลยแมน:cool:

25. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ตัดกะบะทำเฟรมเลย

26. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เสียใจด้วยนะครับ หายไวๆๆ

27. hivigo

2,219
    39
    0
    ไปปล่อย..โค..กัน..พี่เอ๋..ที่วัด..โพ

มันยังไม่เก่า..เสียดาย..และสีนี้..ไม่มีใคร??เหมือนด้วยพี่
    ตังค์ๆๆๆๆๆๆๆ

28. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

29. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    พวกกันทั้งนั้น ว่าแต่ว่าหาได้ยังอะ ของที่ว่า นะ

30. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ปายยยยด้วย ผมชอบทำบุญ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้