ถามเรื่องล้างแอร์ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Mc_Jeff, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mc_Jeff

Mc_Jeff New Member Member

26
    0
    0
    ไปล้างแอร์ที่ศูนย์ราคาเท่าไรครับแล้วไปล้างจะเจอแบบนี้ป่าวครับ :eek:
    http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=1432.0

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไม่เคยไปล้างครับ เพราะเรื่องราคาสูงกว่า ช่างที่ทำบางทีก็ไม่ชำนาญ บางอย่างสามารถนำกลับมาใช้ได้ก็ไม่นำกลับมา จะสั่งของใหม่ท่าเดียว ราคาเลยสูงครับ
    และอีกอยางบางครั้งใช้เวลามากเกินไปครับคือทำไม่นานแต่ให้ไปรอนี่สิ นาน
    อีกอย่างเวลาทำไม่สามารถเข้าไปดูได้ แต่ร้านข้างนอกสามารถดูได้ทุกขั้นตอนการทำเลยไม่เคยเจอปัญหาแบบด้านบนครับ

3. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ไม่เคยเจอแบบนี้เลยอ่ะ ศูนย์ไหนหว่า จะได้ไม่หลงเข้าไปใช้บริการ:cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2008
  4. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ความสามารถ และประสบการณ์ยังน้อยครับ ร้าที่เค้ามีความชำนาน จะไม่มีการตัดใดๆทั้งสิ้นถ้าทำแบบนี้ ต้องกลับไปให้เค้ารับผิดชอบด่วนครับ เพราะความเสียหาย เกิดขึ้ยกับรถเราทั้งๆที่เรา ก็เสียเงินทองไม่ใช่น้อย

ขอให้ 0 มันรับผิดชอบนะครับ

5. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    เพ่เก่ง-เพ่บี พาแน๊ตไปล้างมังสิ.............อิอิอิอิอิ

6. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ถ้าไปล้างแอร์ผมพาไปได้ แต่ถ้าล้างอย่างอื่นต้องให้เพ่บีพาไป รับรอง สะอาดแน่ หุ หุ :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้