ถามเรื่อง 4 สูบ มือใหม่ คับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย TIMEMAN, 9 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TIMEMAN

TIMEMAN New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีคับ พี่ๆ สมาชิกทุกท่าน
    ผมเป็นมือใหม่ที่กำลังสนใจ รถ4 สูบ อยุ่ 2 รุ่น 2 ยี่ห้อน่ะคับ

1.Ducati 400 Moster ปี 96
    2.Yamaha R1 ตัวนี้ผมไม่ทราบจริงๆว่ามีเครื่องขนาด400 รึป่าว นะคับ แต่ชอบทรง สวยมาก

คือผมอยากทราบว่า รถสองตัวนี้ ถ้าเป็นรถประกอบใหม่ ราคาจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่น่ะคับ ซื้อรถใหม่มือ1ผมคงไม่มีปัญญาน่ะคับ
    หรือพี่ๆคนไหน รู้จักร้านรับประกอบที่งานดีดีบ้าง รบกวนแนะนำผมหน่อยนะคับ

เมลล์ผม [email protected] เอ้ คับ

ขอบคุณมากคับ

2. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ตอบช้าไปไหมครับ ถ้ายังรอข้อมูลอยู่โทรคุยกับผมก็ได้ครับ หรือเมล์ [email protected]

3. yok1

yok1 New Member Member

8
    0
    0
    รอดูคำตอบด้วยคน

4. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ดูคาติ m400 มัน 2สูบนะครับ ราคาปี 96 น่าจะประมาณ 6-8หมื่น(รถinv ไม่มีทะเบียน ราคาไม่มั่นใจเท่าไรแต่น่าจะประมาณนี้)
    ส่วน R1 ก็ไม่มี 400cc มีแต่พันครับ ถ้า R1 ก็หามือสองปีเก่าหน่อยน่าจะไม่แพงมาก
    แต่ถ้าอยากเล่น 400 cc แนะนำพวกรถญี่ปุ่นพวก honda yamaha suzuki kawazaki อะไรพวกนี่ครับ
    หลักหมื่นก็มีให้เล่นเยอะ ขึ้นอยู่กับปีรถ ลองขับ 400 ให้คล่อง แล้วคุณจะอยากขยับไปพันเองครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้