อยากทราบเบอร์สีนี้ค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย < สุขใจแรลลี่ >, 13 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    กำลังทำสีรถอยู่ค่ะและก็ชอบสีเขียวโทนนี้มากเลย แต่ไม่ทราบว่าเป็นสีเบอร์อะไร และ ชื่อสีจริงๆคือสีอะไร

รบกวนพี่ๆช่วยชี้แนะด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า:)

2. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    ถามเพิ่มว่า ถ้าเรารู้เบอร์สีแล้วเราบอกร้านไป ร้านจะผสมออกมาเหมือนเลยใช่มัยค่ะ
    เพิ่มรูปค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้