หวัดดีครับ.....

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย silver dragon, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    หวัดดีครับ...ชาวE36 Club.....แวะมาเยี่ยมเยือนน่ะครับ......ปกติอยู่PP Clubน่ะครับ........พอดีกำลังจะตัดสินใจรับเจ้าE36ปี92....รู้สึกว่าน่าจะ4สูบ...มาดูแลน่ะครับ...เลยขออนุญาติเข้ามาทักทายและขอความรู้จากชาวคลับนี้บ้างน่ะครับ.......เพราะรถคันนี้เดิมๆเลยน่ะครับ....กันชนหน้าแตกอีกต่างหาก...สงกาสัยต้องแต่งหน้าทาแป้งใหม่อีกเยอะเลยน่ะครับ
    ไม่ทราบว่ารุ่นนี้เอาไปติดแก๊สแบบFixed MiX ได้มั้ยครับ?...แล้วพวกฝ้าหลังคาหรือเสาเก๋งหลังหาซื้อได้ที่ไหน..ราคาประมาณเท่าไหร่น่ะครับ(ภายในค่อนข้างเลอะเลยล่ะ...มีแหว่ง..มีขาดด้วย)...ขอบคุณครับ:D:D:D

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ยินดีตอนรับคับ อิอิ

3. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    :D:D

4. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
  5. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    หวาดดีฮ่ะ หุหุ

6. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    หวัดดีคับ

7. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ยินดีต้อนรับคับ

เรื่องพวกผ้าภายใน ส่วนมากนิยมเอาไปหุ้มใหม่ ราคาไม่แพงเท่าไหร่คับ น่าจะไม่กี่พัน

หรืออาจจะลองๆ หาของมือสองดูก็ได้คับ

พวกคอลโซล อุปกรณ์อื่นๆ ถ้าชำรุด เสีบหาย ก็หาของมือสองเปลี่ยนได้ง่ายคับ

8. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

9. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    อ่ะเยอะถูกด้วย ของมือสองบางชิ้นราคาต่างจากของใหม่ไม่กี่ร้อยนะครับ เช็คดูดีดีก่อนซื้อ

10. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ.......คงต้องหาคันใหม่แล้วล่ะครับเพราะคันนั้นมันไม่ค่อยเคลียร์น่ะครับ...ผมถึงว่าทำไมราคามันถูกจัง190,000.-ถามไปถามมาปรากฎว่าเป็นรถที่ไปเอามาจากลูกหนี้....สงสัยจะเป็นตำรวจด้วยสิเพราะมีสติ๊กเกอร์ตำรวจจราจรติดหน้ารถเลย..เล่มก็ใหม่กริ๊ป......ถามก็ตอบแบบคลุมเครือ....ถ้าผมเอามาจะโดนข้อหาซื้อของโจรรึป่าวเนี่ยะ?.....ก็เลยขอเลือกเอาแบบสบายใจดีกว่า..เอาไว้ปลายปีช่วงมอเตอร์โชว์น่าจะมีรถเทิร์นตามโชว์รูมพอสมควร...ไว้ไปหาตามนั้นน่าจะดีกว่าครับ....ได้เมื่อไหร่จะรีบสมัครเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการทันทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้