พี่ใจดีทุกคน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 28 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    สอนผมลองยาง ที่ ฝากระโปรงหน้าหน่อยคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ลองทามไมอ่ะครับ

3. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    นั่นสิคับ รองทำไม

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เครื่องร้อนเหรองับ เห็นเค้าว่าเอาแหวนรองอะ มะใช่แวนหมันนะ หุหุ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อย่าลองเลยเดี๋ยวน้ำเข้า หัวเทียน อิอิอิอิ

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ใช่คับหัวเทียนบอดแล้วเวลาน้องเค้าโทรมาตอนตี4 ทำให้ของไม่ขึ้น เหมือนใครน้า :D:D:D

7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    กระทบใครรึป่าวครับ...................เอ้ๆๆ หรือเป็นเรา....อิอิ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แล้วปิด ฝากระโปร่ง สนิทไหม ครับ ลองยางทำไม เลยมาไม่ทัน งง

9. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    โทษที่คร๊าบ บอกไม่ระเอียด คือ เห็น เขาทำกัน ไมตี๊ น่ะคร๊าบ ฝากระโปรงเป็นแบบราบตรงที่มีน็อตยึด
    กับขาฝากระโปรง เลยรองได้ง่าย ส่วน ไทเกอร์มันเป็นแบบเอียง รองยัง งัย ก้อไม่ขึ้น สงสัยไทเกอร์จะ
    รองยางตรงที่กล่าวมาไม่ได้ หรือมีใครรองกันบางคร๊าบ

10. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    อยากลอง............เด็กบ้างเผื่อจะทำให้รถดูดีขึ้น (เปลี่ยน)

11. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไม่รู้เรื่องน๊ะ แต่เผื่อด้วย

12. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ต้องไปซื้อบูชแกนล้อหน้ามอเตอไซต์มาแล้วมาตัดเอาเองถึงจะขึ้น
    รึไม่ก้อไปโรงกลึงแระก้อบอกว่ากลึง
    บูช4อันรูน๊อตเบอร์12หนากี่นิ้วแล้วแต่ชอบ
    ลองเรยไม่ขึ้นให้เตะเรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้