เข้าใกล้หน้าหนาวแล้วทำไงดีกับคอนโซลที่แตก

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย ponke30, 5 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ponke30

ponke30 New Member Member

40
    0
    0
    คอนโซลผมแตกอ่ะครับ แตกนิดหน่อยมีร้านไหนรับซ่อมไหมครับ ไม่อยากหุ่มใหม่อ่ะกลัวหนังไม่เดิมอ่ะครับ

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ซอยนวลจันทร์ ใกล้ๆ ปั๊มซัสโก้ (ฝั่งนวมินทร์) ลองติดต่อดูครับ

3. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ที่ถามมาทาง PM ผมก้อตอบไปทาง PM เหมือนกันคับ หุหุ ลองดูนะคับ จิงๆได้ทั้งสองร้านล่ะคับ แต่เพื่อนๆที่รู้จักไปทำที่ ร้านหัวมุมฝั่งปั๊ม ทั้งน๊าน

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ตามนั้นครับ

5. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ทาโลชั่นดิคร้าบบบบบ :D

6. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  7. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ไม่บอกยี่ห้อเว้ย

แต่จะใบ้ให้หน่อย ว่า.....

สกัดจากสาหร่ายน้ำทะเลลึก :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้