เพื่อนๆ ครับ... รบกวนขอแรงเพื่อนๆ หน่อย ครับ....

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย victorio2910, 14 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. victorio2910

victorio2910 New Member Member

32
    0
    0
    คือว่า ... ...

จะรบกวน ให้ ช่วย ยกขันหมาก ไปบ้าน เจ้า สาว ให้ หน่อย ครับ...มี คนน้อย ครับ...

จะช่วย สละเวลามากันหน่อยได้ ไหม ครับ.......

วันอาทิตย์ที่ 5 พฤศจิกายน ครับ.................

ถ้า ตอนเช้า ไม่ว่าง ก็ ช่วย ไปนั่ง ให้ กำลังใจ ตอน เย็น ก็ได้ นะ ครับ

ที่ กรมอุตุนิยมวิทยา บางนา อยู่ หลัง ไบเทค เลย..........

:D :D :D :D :D

2. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ใครว่างแสดงตัวหน่อยคร้าบ :)

ส่วนกระผมอาจจะไม่สามารถ เนื่องจากมีธุระที่นครสวรรค์ :eek:

แต่ถ้าแว่บได้ จัดไปโลด :D

3. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ถ้าว่างไปแน่นอนค้าบบบบบบบ :D :D

4. victorio2910

victorio2910 New Member Member

32
    0
    0
    คือว่า ....ต้องเอา การ์ดเข้า ไปแจกด้วย มั้ย.....
    หรือจะให้ แปะ ไว้เลย..... อิอิอิ

เชิญ ทุกคนเลยนะถ้าว่าง อะ.......

มีเหล้าเลี้ยงอยู่ แล้ว... ... เตรียมให้พิเศษ เลย สำหรับ GooD oLd CaR

5. SSS

SSS New Member Member

5
    0
    0
    เอ้า...ได้เลย เอากี่แรงล่ะ ... ^_^

6. victorio2910

32
    0
    0
    ขอหลายๆ แรงหน่อยครับ น้าเอ้ ...

จะมางาน เช้า หรืองาน เย็น กัน คร้าบบบบบ ..

จะได้ เตรียมการถูก..

7. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... อุ้ย ยินดีด้วยว่ะเพื่อน แต่วันนั้นตรงกับวันแข่งพอดี เอาใจไปช่วยก็แล้วกันน่ะ...อิอิ

8. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    ตอนเช้า นี่กี่โมง

ตอนเย็น กี่โมง

เช้า เย้น นี่ไปที่กรมอุตุ หมดเลยใช่ม่ะ

9. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    ขอรายละเอียดงานเช้ากะเย็นด้วยคร้าบบบบ

แผนที่ทั้งสองงานด้วยก็ดี ...........จะได้ไปกันถูก

มีพวกไม่รักอิสระเพิ่มอีกคนแระ อิ อิ

10. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... สมาชิก คนกลัวเมีย เพิ่มอีกแล้วครับพี่น้อง...อิอิ

11. clubxxx

410
    0
    0
    ยังดีที่มีให้กล้ว ว่ะ

แต่กุ ไม่กลัวนะ แค่เกรงใจ

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โดนเลย :D :D

วันที่5หรอ อืมมมมม น่าจะไปได้ตอนเย็นอ่ะ ไม่รับปากนะ อาจต้องไป ตจว.

ว่าแต่ขันหมากนี่มันหนักมากหรอ ต้องไปช่วยกันยกหลายๆคนเนี่ย อิอิ:D :D ทีวีกูยังยกคนเดียวได้เลย

13. victorio2910

32
    0
    0
    งาน เช้า ตอน 7.30 น. ที่ บ้าน ซอยวัดด่านสำโรง...

ตอนเย็นที่ กรมอุตุนิยม บางนา.... 18.00 น.

มาร์ก มีแข่งเช้า เย็น มาก็ได้นี่ หว่า ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ตุลาคม 2006
  14. victorio2910

32
    0
    0
    ขอโทษนะ ครับ. .ไม่เคย กลัว ครับ....

อิสระ มากครับ.... ..

ภายใต้ความยินยอม ของ ว่าที่ ภรรยา .... :( :( :( :( :( :(

15. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    ภายในกลางปีหน้านี้ ไอ้มาร์คจะกลายเป็นชนกลุ่มน้อยของคลับแล้วครับพี่น้อง.............:cool:

นับดูดีๆดิ ในคลับเราใครยังไม่มีเมีย อิ อิ อิ :D :D

16. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    .....กลัว ไม่กลัว มันอยู่ที่ลีล่าและท่าทางเว้ย..

..

17. clubxxx

410
    0
    0

รู้สึกจะเหลือ แค่ 2 คนนะที่ไม่มี

มาร์คหน้าตาดี กับ เงาะสาคู(โจ้ มันหนี ไปมีแฟนแล้ว)

เพื่อนรักกัน ยังไม่ยอมมีเป็นตัวเป็นตนสักที

สงสัยเงาะ จะรอ มาร์ค แต่งงานก่อนแน่ๆๆเลย

อายุ ขนาดนี้ ถ้าเป็นผู้หญิงนี่ คานถามหาแล้วนะเนี้ย

18. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่รอหรอก แต่กัวว่ามันจะแต่งกันเองดิ อิอิ :D

19. 4A-GEU

581
    13
    18
    แล้วครายจะเป็นเจ้าบ่าวเจ้าสาวล่ะ สงสัยคงแย่งกันเป็นน่าดู
    เอิ๊กๆ
    :D :D

20. Potato 1.6GT

898
    5
    0
    มาร์คหน้าตาดีกว่า..............ฉะนั้น..........มาร์คต้องเป็นเจ้าสาว อิ อิ อิ :D

21. 4A-GEU

581
    13
    18
    แล้วพี่เงาะจะยอมเหรอพี่
    อิอิๆๆ
    :p :p

22. victorio2910

32
    0
    0
    แบบนี้ ... ต้องเป่ายี้งฉุบ..

ใครแพ้ เป็น เจ้าบ่าววว..:D :D :D

แล้ว เอาเป็น ว่า กระทู้ คุณกรู นี่ ตกไปแว้ว เหรอฟะ.......

มีใคร ไปบ้าง จะได้ เตรียม โต๊ะไว้ ให้ถูก.... :D

23. clubxxx

410
    0
    0
    ใครกับตัวเร็ว

เป็นผัว

5555

มาร์คหน้าตาดี

24. victorio2910

32
    0
    0
  25. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ไปไม่ได้ ก้อ อัพให้ไปก่อน :p

26. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    กูต้องไปสนามว่ะไอ้กอล์ฟ มึงแห่มาบีอาร์ซีดิ เด๋วกูจัดขบวนขันหมากรถดริฟท์ให้

27. victorio2910

32
    0
    0
    :D ท่าน จ้อน ครับ... ตอนเย็น ก็ได้คร้าบบบบบบ ...

ผมไม่ถือ หรอกคร้าบบบบบบบบบบบบบ :D :p

28. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... สนุกกันใหญ่เลยน่ะเพื่อนกรู ถ้าทำให้เพื่อนๆมีความสุข กรูก็มีความสุขไปด้วย เข้าใจว่าพอมีภรรยาแล้วมันถูกกดดันทางจิตใจอันใหญ่หลวงนัก เห็นเพื่อนกรูแต่ละคนเปลื่ยนจากหลังเท้าเป็นหน้ามือกันหมดทุกคนเลย...อิอิ

โด่ ไอ้โต ของกรูอ่ะ กลางปีหน้ารอไปก่อนเลย ยังไม่มีกำหนดโว้ยอีกนาน...อิอิ

ว่าแต่เพื่อนกรูมันไม่ตอบโต้เลยว่ะ เฮ้ยมึงออกมาเถียงบ้างสิว่ะไอ้เงาะ ว่าแต่อย่าลืมProjectที่ตกลงกันไว้น่ะครับคุณหนู...อิอิ

29. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ตอนเย็นอาจจะไปได้คร้าบ ...ตอนเช้าท่าจะไม่ไหวแฮะ..โทษที

30. victorio2910

32
    0
    0
    เข้ามา UP หน่อย.. คริ คริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้