ถามวิธีลงรูปในกระทู้ซื่อ-ขาย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pae_EK, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae_EK

Pae_EK New Member Member

11
    1
    0
    ช่วยบอกวิธีลงรูปในกระทู่ซื่อ-ขาย หน่อยครับเอาแบบละเอียดหน่อยนะ
    และขอวิธีนำกระทู้เก่ากับมาลงใหม่ เช่น เราลงกระทู้ขายของ เราพิมพ์ข้อความ20บรรทัดพร้อมรูป ในกระทู้ขายเดือน ก.ย พอเดือน ต.ค ผมอยากจะเอาข้อความ20บรรทัดพร้อมรูปที่ลงเดือนก .ย กลับมาลงในเดือน ต.ค โดยไม่ต้องพิมพ์ใหม่ ต้องทำไงครับ ขอวิธีแบบละเอียดหน่อยนะ

2. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ก่อนอื่นต้องเรียนให้ทราบก่อนว่าในบอร์ด EK เรานั้นจะมีการเคลียร์กระทู้ซื้อขายทุกสิ้นเดือน
    ดังนั้นข้อความในกระทู้ของเดือนที่ผ่านไปแล้วนั้นจะถูกลบทั้งหมด คุณคงต้องพิมพ์ใหม่ครับ

ส่วนการใส่รูปลงในกระทู้นั้นก็ง่ายๆเลยครับ ใต้ช่องตอบกระทู้มันจะมีมาให้คุณ browse
    หาไฟล์ในเครื่องคุณอยู่แล้วเพียงแค่คุณเลือกไฟล์แล้วก็กด host it แค่นี้ก็ได้แล้วครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ง่าย นิด เดียว ตาม น้าน เลย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้