ถามเกี่ยวกับจะทำคิ้วโคเมียมให้เหมือนสีตัวถัง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BoyES-RX, 3 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoyES-RX

BoyES-RX New Member Member

7
    0
    0
    ทำแล้วจะอยู่ทนไหม ลอกมั้ยแล้วเวลาล้างรถล้างได้ตามปกติรึเปล่าแล้วทำที่ไหนงานละเอียดสีทนนาน บ้านผมอยู่ฝั่งธนอะครับวานผู้รู้บอกผมด้วยครับขอบคุณ:D

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ถ้าหมายถึงคิ้วโครเมี่ยม ฝากระโปรงหน้า กะฝากระโปรงหลังเหนือที่ติดป้ายทะเบียนละก้อ

ของพ้มทำมาที่ ฮอนด้าพระราม3 สาขาสาธุประดิษฐ์ ช่างสีเค้าลอกโครเมี่ยมออกก่อนอ่า

แล้วค่อยทำสี ทำมาปีก่าๆแระ ก็ปกติดีเหมือนส่วนอื่นๆอ่า มะมีปัญหาอะไร

3. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ผมก็ทำที่ศูนย์สุวินทวงศ์ ใช้มา3ปีแล้วยังไม่ลอกเลย

4. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ถอกออกเลยคราบ โป๊สีใหม่ สวยก่า อิอิ แนะนำเฉยๆคราบ

5. Nass

Nass New Member Member

1
    0
    0
    ราคาทำสีที่ศูนย์ของ คิ้วโครเมี่ยมฝากระโปรงหน้า กะ ฝากระโปรงหลัง อย่างละท่าไหร่ค่ะ
    ขิบคุณค่ะ

อยากทราบเหมือนกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้