จะติดพาวเวอร์ ร้านไหนถูกกบ้าง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Banditking, 5 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Banditking

Banditking New Member Member

50
    1
    0
    หลังจากที่เยอร์มานาน...ขอเปนเวอร์ซักที:D

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    อยู่แถวไหนล่ะครับ ถ้าเขตกทม.ก็มีร้านดาวดินแดง ตรงแยกดินแดงเลยครับ 8000+ ไม่แน่ใจว่าเด่วนี้เท่าไหร่แล้ว

หรืออีกทีก็หาของตามเชียงกง แล้วให้ช่างแปลงให้ครับ แต่ช่างต้องฟังภาษาไทยรู้เรื่องนะครับ ระวังไปเจอช่างแมร่งมัน

3. Banditking

50
    1
    0
    เก็บไว้พิจารณา...ขอบคุงค้าฟฟฟ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เมืองใหม่ รังสิต ครับ มีเลือกหลายร้านเลยทางเข้า ม.รังสิต ครับ

5. 1JZMTX

1JZMTX New Member Member

22
    3
    0
    ผมไปซื้อที่เซียงกง แต่เป็นของใหม่ อิอิ งง 8000
    ค่าแปลง1000 กว่าบาทมั้ง จำไม่ได้

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตามนั้นครับ

7. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ลองไป พัฒนาการ 43 ดูคร๊าบ เส้นเดียวกับ มหาลัยเกษมบัญดิต เขียวชื่อมหาลัยถูกเปล่าไม่รู้เดียวโดนเด็ก เกษม ว่าตายเลย

8. Banditking

50
    1
    0
    รับทราบ...แต่ไกลจัง อิอิ

9. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ดาวดินแดงคับงานดีรับประกันด้วย

10. Banditking

50
    1
    0
    ดาวดินแดง...อยู่ส่วนไหนอ่ะคุนพี่โต๋เต๋

ถ้างานดีรับประกัน+ไม่แพง น่าสนใจอย่างยิ่ง

11. หาร้านทำดีๆๆนะครับ บอกช่างว่าเอาของตรงรุ่น รถผมเจอร้านไม่ดี แล้วยังเจอของไม่ตรงรุ่นอีกตอนนี้อยากจะถอดทิ้งเลย ซ่อมประจำ

12. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    ผมไม่แน่ใจว่ากระปุกเพาเวอร์เซิฟจะใส่ได้พอดีกับไมตี้รึป่าวแต่ถ้าลองหาตามเชียงกงดีๆราคาค่าตัวจะอยู่ประมาณ6500บาท
    แต่ถ้าไดเตรงรุ่นคงดีกว่าแน่นอน รึยังไงไม่ทราบ ขอเชิญท่านผู้รู้ละกันครับ

13. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อีกหนึ่งเสียง คับ:D

14. Banditking

50
    1
    0
    เพิ่มความมั่นใจอีก1เสียง อิอิ

15. ผมก็พาวเย่ออ่ะ..ขอเข้ามาหาข้อมูลหน่อยครับ อิอิ

16. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ทำดาวดินแดงมาจะสิบปีแล้วครับ

17. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ทำดาวดินแดงมาจะสิบปีแล้วครับ

แต่ถ้าเงินถึงเบิก 0 เลยครับ ตรงรุ่นใหม่ๆ

18. Banditking

50
    1
    0
    แน่นอนจิงๆๆ...ดาวดินแดง

ขอทุบกระปุกไปทพก่อน ปิ้วๆๆๆ

19. Banditking

50
    1
    0
    แล้วร้านดาวดินแดง มันตรงไหนอ่ะ..แล้วต้องซื้ออุปกรณ์ไปให้เค้าหรือว่าเค้ามีให้พร้อม

ขอความกระจ่างอีกนิสสสสน้า

20. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ผมไปทำร้านดาวดินแดงมาครับ แต่เป็นกระปุกบิ้วนะครับ ไม่ใช่ของเชียงกงอย่างที่คิด พึงเอารถป้าไปทำเมื่อต้นเดือนนี้เอง 12000 บ. ถ้าถามผม ผมแนะนำให้ชื้อเชียงกงครับ ทั้งชุดราคา 14000 บ. แต่ได้ของแท้เชียงกง ไม่ใช่ของบิ้วใหม่ ของผมก็ชื้อเชียงกง กระปุกอย่างเดียว 8500 แท้ตรงรุ่นครับ

21. Banditking

50
    1
    0
    ข้อมูลมากมาย...

อัพๆๆๆ

22. ill nino

ill nino New Member Member

4
    0
    0
    นี่ขอผงมก็เพาเยอร์เหมือนกัน
    อยากเปลี่ยนมากๆ เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้