แนะนำที่พึ่งได้ e-car มา จะแปลงร่างเป็น evoII

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย vacon69, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vacon69

vacon69 New Member Member

2
    0
    0
    แนะนำที่พึ่งได้ e-car มา ปี 95 จับมา 80,000 บาทถ้วน
    ทำอะไรก่อนดี เก็บของดำก่อน หรือ แปลงภายนอกก่อนดีชอบ evo2
    กะว่าจะค่อยๆทำอ่ะครับ แล้วถ้าซื้อของมาเก็บไว้ก่อนเช่นภายในดำ
    หรือ ชุดแต่งภายนอก มีร้านหรืออู่แนะนำไหมครับว่าจะไปติดตั้งที่ไหน
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เปลี่ยน กันชนหน้า + ฝากระโปง + กาบข้าง + หางหลังเลยคับ...ใช้ไปยาว ๆ แล้วค่อยเก็บภายใน ปิดท้ายด้วยทำซิ่ง วางเครื่อง จบข่าว

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ลองค่อยๆเก็บเงินเเต่งชุด พาร์ท นอกก่อนก้ได้คับ ส่วนภายในค่อยมาเก็บอีกที เอานอกหล่อไว้ก่อน ส่วนร้านก็ติดต่อ เพียวเลยคับ มีทุกอย่างให้เลือกสรรค์ ตั้งเเต่สากกะเบือ ยันเรือรบ อิๆๆ

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  5. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ถ้ามีงบก็ทำทีเดียวเลยครับ จบ ๆ คุ้มกว่าเยอะ
    ตอนนี้อีโวทั้งคันอยู่แสนกว่าบาท ได้ของครบ ๆๆ
    แต่ถ้าจะค่อย ๆ ทำก็แนะนำให้ทำแบบสวยก่อนครับ แล้วค่อย ๆๆ ขยับไปแรง... คือทำพาสภายนอก แม๊กซ์ ท่อ แล้ว ภายใจ เริ่มจากฟ้อนสักตัว ลำโพงสัดชุด แอร์เย็น ๆ

คือภายนอกสวย ภายในเพลงเพราะ แอร์เย็น ซิ่งรับ ญ ครับ. แล้วก็ค่อย ๆ เก็บภายใจต่อไปเรื่อย ๆ ครับ

6. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ซิ่ง รับ ญ

7. mabeth

mabeth New Member Member

11
    0
    0
    ซื้อยกหัวเลยครับคุ้มดีครบด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้