ขอเข้ามาอยู่บอร์ดนี้ด้วยคนนะคร้าบบบบ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Nu Warn Dimention, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nu Warn Dimention

Nu Warn Dimention New Member Member

3
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ชื่อว่านครับ ES 03 สีขาว

แต่ตอนนี้ รถชนพังอยุ่ครับ คงต้องขอคำปรึกษาจากพี่ๆ อีกเยอะคร้าบบบ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ยิ น ดี ที่ ไ ด้ รุ้ จั ก คั บ ผ ม โ อ๊ ต คั บ ขั บ ปี 0 1 สี เ ท า คั บ

อ ยู่ โ ซ น ล า ด พ ร้ า ว คั บ แ ล้ ว คุ ณ ว่ า น อ ยู่ แ ถ ว ไ ห น

ห ร อ คั บ เ พื่ อ เ จ อ จ ะ ไ ด้ ทั ก ท า ย ถู ก คั บ

3. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ยินดีครับ เอาแค่เข้ามาคุยทักทายกันในบอร์ดก็พอ
    ไม่ต้องถึงกับเข้ามาอยู่หรอกครับ ที่มันแคบ
    เดี๋ยวต้องวุ่นว่าย ย้ายของอีก +555 ( ล้อเล่นนะครับ )

BEE The Gang ครับ :D:D

4. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ยินดีเช่นกันครับ es 05 ดำ...พี่หนึ่งครับขับก็ระวัง ๆหน่อยนะเดี๋ยวก็หล่อแล้ว

5. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ครอบครัว ES ใหญ่ขึ้นทุกวันๆ
    วิทย์ครับ กล้วยหอม01

6. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0

555 อย่างฮาเลยพี่ :D

หวัดดีครับผมแมนครับ หน้าตาดีมีรถขับ มีโทรศัพท์จอสีด้วยครับ

7. Nu Warn Dimention

Nu Warn Dimention New Member Member

3
    0
    0
    ว่านอยุ่แถวนนทบุรีครับผม

8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เก่ง ครับ ES01 เจ้าบร๊อนซ์เงิน

<----- คันนี้เจอกันทักทายกันได้ครับ ยินดีเลย

The GanG PakKreD ZonE

9. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    บอยครับ..ES 05
    <----- คันนี้เจอกันทักทายกันได้ครับ ยินดีเลย

The GanG PakKreD ZonE

10. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    2คันข้างบน นี่ ถ้าเจอ เอาไข่ ปา แทนได้ ป่าวคับอิอิอิ :D:D:D

ป๋องแป๋ง 04สีเทา อยู่แถวรังสิต ทำงาน บางนา คับ ถ้าเจอก็ไม่ต้องเอาไข่มาปานะคับ 5555+

11. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีรับต้อนครับ

มาพูดคุยกันในboardบ่อยๆครับ เดี๋ยวก็ได้เพื่อนเยอะแยะ

ถ้าให้ดีมามิตติ้งใหญ่ ทุกเสาร์ที่3ของเดือนนะครับ ได้เจอตัวเป็นๆ เจอรถเป็นๆ

<--------------- รายละเอียดของผมจ๊ะ

12. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ลีคับ อิอิ มีสมาชิกเพื่ออีกแว้ว

13. Nu Warn Dimention

3
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคนมากครับ ที่ต้อนรับอย่างอบอุ่นแบบนี้

แต่รถยังซ่อมอยู่เลยไม่รู้จะเสดเมื่อไหร่ :cry::cry:

14. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    หวัดดีครับ

บอยครับ 05 black spoon

15. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ซาหวัดดีครับ

บิคครับ ใช้รถเดิมๆ อยู่ราชพฤกษ์ครับ :)

16. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    .......โอห์มครับ.....น้องพี่บีแต่น่าตาดีกว่า....อิอิ

17. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ตุ้ยครับ es 01 ครับ

18. beeladin

246
    36
    0
    โหแมน มาแบบชุดเลยนะ หุหุ งั้นขอบ้างดิ

BEE ครับ นิสัยเฮฮา ปากหมาประจำ ตัวดำขอบอก แต่ไม่กะจอกนะคร้าบบบบบบบบ +555

พอได้ปะแมน:D:D

2 คัน ข้างบนนี้ เจอที่ไหนทักได้เลยนะครับนิสัยดีมาก
    แต่ห้ามไปถ่ายรูปนะ เพราะเดี๋ยวเป็นเรื่อง ปล. พี่เขาชอบซุ่มไปเงียบๆ:D:D

จัดไปครับรวมคันนี้ด้วยนะ เขาชอบอะไร ที่เกี่ยวกับไข่ ถนัดนักแหละ:p:p

เพื่อนเยอะก็ดีอะดิพี่ สมาชิกชมรม ก้มเป็นแทง เราจะได้เพิ่มขึ้นอีก หุหุ

เออออ... พ่อรูปหล่อกระ..เลี่ยมทอง อิอิ:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2008
  19. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ดีจ้า..ฉัน ตาเจษ นะES04 -ขาวอวบ The GanG Zone Korat

ปล.รถไม่แรง แต่ชอบแซง อ้าว งง:confused:

20. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ดีด้วยคนครับ
    เล็กครับ ES 03 เหมือนกานครับ

21. beeladin

246
    36
    0
    ผมว่าน่าจะเป็น ปล. รถพี่ไม่แรง แค่บินข้ามเกาะไปนอนตะแครงมาแล้ว หุหุ:D:D

22. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    ตกลงเอากับตาคนนี้ดีพี่เจษให้โอมเก็บเลยไหม...ส่วนค่าจ้างไว้เจอกันโคราช:cool: อิอิ

ปล.พี่บีเดี๋ยวเอารถไหมไปอวดมั่งกำลังจะเปลี่ยนรองเท้าใหม่ 555:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้