Sugar Beet Go Kart

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย SPK STAFF, 17 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPK STAFF

SPK STAFF New Member Member

9
    0
    0
    กำลังเร่งทำให้รถแรงกว่านี้ แล้วเจอกัน

2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ดีคับ จะได้ไปเล่น

3. Bitchyyyyy

Bitchyyyyy New Member Lady Member

19
    0
    0
    Indoor แห่งนี้ สร้างมาเพื่อ โกคาท ดริฟ รึป่าว ไม่แน่ใจ ฮ่าๆๆๆๆ

4. SPK STAFF

9
    0
    0
    ตอนนี้รถเสร็จครบ8คันแล้วครับ ยินดีให้บริการทุกท่านครับ

5. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ใกล้เปลี่ยนไลน์สนามใหม่ครับ เชิญมาดริพกันได้ครับ ต้นเดือนหน้าเจอกันครับ

6. SPK STAFF

9
    0
    0
    ตอนนี้สนามได้ทำการเปลี่ยนไลน์สนามใหม่เสร็จแล็ว เชิญทุกท่านมาทดลองขับโกคาร์ทสไตล์ดริฟได้แล้วครับ

7. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    ถ้า Drift ไม่เป็นนี่ สนามไม่กระจายเลยเหรอ
    แบบเราถนัดเลี้ยววงกว้างอ่ะ?!?!

8. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    รออยู่จัดแข่งเลย จะเขาร่วมด้วย ตอนนี้ในทีม stuttgart กลับจากการแข่งเรียบชาดหาดมันส์มาก

9. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    วันนี้ผม ไปเล่น ต้อง drift ด้วยชิมิ

10. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

Track ลื่นไปนิดครับ หากเครื่อง แรง เกรงว่าจะเกิดอุบัติเหตุ ไม่ลองปรับผิว track ใหม่ หรือครับ หากเป็นไปได้ ยาก จะลองพิจารณาเปลี่ยน ยาง soft compound ก็ดี นะครับ

จะเป็นสนามที่ฝึกฝีมือ นักขับได้ มากเลยครับ

ขอบคุณครับ

11. SUPER Rok

SUPER Rok Guest

0
    0
    0
    จัดแข่งเลยคับ

จัดแข่งเลยคับพี่ ผมมือใหม่หัดแข่งคับ จะเอาแบบไหนก้อได้คับแต่ขอถ้วยสวยๆหน่อยนะ และรถแรงๆด้วย

12. getter 1

getter 1 Guest

0
    0
    0
    ทีมนี้อีกแล้ว

ทีมนี้มาแข่งแล้วคนอื่นๆจะได้อะไรครับ ขับกันเร็วทั้งนั้นเลย น่าไปแข่งเมืองนอกบ้างนะพี่ ที่บางแสนมีแข่งอีกแล้วเหรอครับไม่รู้เลย

ผมอายุ15 ม4
    มือใหม่ครับชอบรถอยู่แต่อยากเริ่มจากรู้จักพวกพี่ๆ
    แล้วก็คือผมอยากรู้ว่าGo kart ดริฟยังไงครับหรือเทคนิดพอดีจะแข่งกับเพื่อนที่sugar beetเนี่ยแหละครับ
    ใจก็อยากรู้จักพี่ๆ เวลาทำรถขับรถจะได้ดูศึกษาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้