ถามเรื่องเพลาท้ายคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย that my way, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. that my way

that my way New Member Member

5
    0
    0
    พอดีว่ามีพี่แถวบ้านอ่ะคับเค้า ซื้อ ไมตี้มาแล้วเพลาท้ายมันเป็นของ นิสสัน เซดริก รึอะไรซักอย่างนี่แหละคับ คือเค้าอยากได้เพลาแบเดิมๆเค้าก็เลยชวนผมแลกอ่ะ ผมเห็นว่าของเค้าเป็นดิสหลังด้วยมันก็เลยน่าสนใจอ่ะนะ

**พอดีอยากถามว่ามันต้องแปลงอะไรเพิ่มเติมรึป่าวคับ แล้วมันดีมั้ยไอ้เพลาท้ายของนิสสัน เซดริกเนี่ย แบบว่าอยากรู้จิงๆอ่ะนะ แล้วการใช้งานมันดีรึว่าแตกต่างจากของเดิมมากน้อยแค่ไหนคับ

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ถ้าเปิดตูดก็โอยัดเฟืองสกายได้ครับ.....ถ้าเปิดหน้าก็โอครับ...ถ้าไม่เอาผมขอแลกละกัน..อิอิ

ถ้าใส่ไมตี้อยู่แล้วก็ไม่ต้องแปลงครับ

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ตามนั้นเลยคับ

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ผมก็ยินดีแลก ของผมรถใช้น้อย

5. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ถ้าไม่เอาบอกนะคับ
    แลกกับผมได้นะครับ

6. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ยินดีรับแลกเปลี่ยนนะครับ
    กำลังอยากได้อยู่พอดีเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้