ขอคำแนะนำการวางปลายท่อไอเสีย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย werawooth, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. werawooth

werawooth New Member Member

4
    0
    0
    ขอคำแนะนำเรื่องการวางท่อไอเสียหน่อยครับว่าจะวางตรงหรือวางเฉียงดีครับ พอดีเพิ่งไปแกะมาจากอีกคันหนึ่งมาครับ ถ้าเป็นไปได้รบกวนขอรูปตัวอย่างดูด้วยคครับ ขอบคุณครับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ตามแต่ชอบนะครับ ................. แบบนี้ ของชอบส่วนบุคคลครับ

3. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ส่วนตัวว่า........วางตรงๆสวยกว่าครับ :)

4. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ท่อแต่ละรุ่นการวางให้ดีและสวยไม่เหมือนกันครับ

บางรุ่นวางตรงๆสวยแต่วางเฉียงๆไม่สวยก็มีครับ

บางรุ่นวางเฉียงๆสวยวางตรงๆไม่สวยก็มีครับ

( ยกตัวอย่างถ้าเอา spoon n1 มาวางเฉียงๆก็คงตลกน่าดู ) :D :D

+++ ความคิดส่วนตัวนะครับไม่ได้มีเจตนาไม่ดี +++

5. ตามนี้เลยคับ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ต้ อ ง ดู พื้ น ฐ า น ท่ อ คั บ ว่ า ท่ อ มั น รู ป แ บ บ โ ห ด ห รื อ ดู ดี คั บ

ถ้ า โ ห ด ๆ ใ บ ใ ห ญ่ ๆ ว า ง เ ฉี ย ง ก็ ส ว ย คั บ

7. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0

เ ห็ น ด้ ว ย ค่ ะ ... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้