ถามเรื่อง meeting

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย nongsee, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nongsee

nongsee New Member Member

28
    0
    0
    วหัดดีครับ ผมชื่อเปี๊ยก ใช้ ke 30 ครับ :cool::cool:พี่ๆและเพื่อนๆ ที่ได้ไป meeting มาอยากให้ช่วยถ่ายรูปมาลงให้ดูบ้างนะ รถผมใกล้เสร็จแล้ว จะได้ไปร่วมด้วย ขอบคุณครับ ขอให้ชาว ke ทุกท่านมีความสุขกันทุกท่านนะครับ

2. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    เออรถมาดูเองเลยครับพี่ ไม่กล้าถ่ายมาโพสต์ เพราะว่า ......

มาดูเองดีกว่าคับ มันเปนความลับ 55555 รอชมครับผม

3. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    มาเลยครับ ไม่ต้องดูรูป ตัวจริงผมหล่อกว่าในรูปเยอะ ~ เกี่ยวเรอะ

4. nongsee

nongsee New Member Member

28
    0
    0
    ได้ครับ แต่รถยังไสร็จเลย เข้าไปดูมาแล้ว ช่างบอก รอต่อไปก่อนนะ อีกสองอาทิตย์นะ สงสัยงวดนี้ผลาดอีกแล้ว

5. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ทำไมต้องเป็นความลับด้วยเหรอครับ อิอิอิ
    แล้วที่พี่แม็กบอกตัวจิงหล่อกว่านั้นรูปนั้น......ผมว่า.....ต้องมาดูเองครับ หล่อๆสวยๆกันทั้งนั้น :D:D:D
    แต่ผมว่ามิตติ้งมาแล้วโพสรูปทิ้งไว้ก็ดีเหมือนกันนะครับ...:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้