Motor Tracks #46 มีปัญหาแบบผมมั้ยครับเนี่ย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 69_CrownZ, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 69_CrownZ

69_CrownZ New Member Member

80
    8
    0
    แหะๆ มีใครซื้อไปรับชมบ้างหรือยังครับ :D
    แบบว่าผมมีปัญหากับช่วง Intrend อ่ะครับ คือว่า.............มันน้อยไปนิดส์นึงอ่ะครับ
    อยากให้มีสัก 1 ชั่วโมงเต็มเลยๆ อ่ะพี่ แหะๆ :eek: ดูแล้วยังจำหน้าสาวๆ ไม่ทันเลย

เล่มนี้รู้สึกว่าจะไม่มีปัญหาเหมือนเล่มที่แล้วนะเนี่ย เอิ้กๆ เล่มที่แล้วเปิดลำโพงซะสุดยังต้องไปเงี่ยหูฟังใกล้ๆ ซะงั้นน่ะ
    อ้อใครที่มีปัญหากับแผ่นที่แล้วโทรไปบอกพี่อ้อย MotorTracks ได้เลยนะครับว่าจะขอแผ่นใหม่แล้วเด๊ยวพี่เค้าจะจัดให้อย่าให้เสีย

มาเล่มนี้ปกสีเขียว เปรี้ยวเข็ดฟัน แต่ข้างในนี่เข็ดฟันยิ่งกว่ากับสาวๆ ขาวๆ อึ๋ม ๆ ตึงๆ ตึ่ง ๆ กับ การประกวด....Miss Superclub ครั้งที่ 2
    งานนี้มีทั้งเปียกทั้งแห้ง เอ๊ะ ยังไงกัน ลองไปดูและกัน
    และฮากับคาร์คลับสุราษฯ กันต่อ จังหวัดอะไรไม่รู้รถเยอะจริงๆ เลยเชียว
    รวมไปถึงรถหน้ายาวของแต่ละอู่ที่กำลังจะออกมาให้เชยชมกัน แต่รู้สึกจะวิ่งไปคันนึงแล้วนะพี่
    ออกช้าไปหน่อยหรือเปล่า เอิ้ก ๆ :p
    แล้วก็ผลการแข่งขันต่างๆ มากมาย ซึ่งไปดูกันเอาเอง :p เพราะเน้นดูแต่สาวๆ เอิ้ก ๆ

ว่าแล้วก็ไปดูรูปดีกว่า

2. 69_CrownZ

80
    8
    0
    ดูกันต่อ ๆ

3. 69_CrownZ

80
    8
    0
    ยาวไป ๆ :cool:

4. 69_CrownZ

80
    8
    0
    แถม ๆ ท้าย รถอารายหว่าไฟแลบซะขนาดนั้น :confused:

5. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ออกแล้วหรอคับ

6. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    แบบนี้ต้องรีบไปหาซะแล้ว

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เดี๋ยวจะไปจัดมาชมนะคับ

8. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ออกเมื่อไรเนี้ยยยย ต้องไปดูๆ

9. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ต้องโดนละ วันนี้

10. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    รออยู่คร้าบบ ส่งมาไวๆนะ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ออก แล้วเหลอ เนี่ย

12. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    เพิ่งไปรับมา วันนี้จัดซะ เห็นสาวๆเยอะอย่างนี้ต้องรีบแล้วนะครับคนที่ยังไม่ได้ซื้อ

13. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ในหนังสือที่แถมมามีเผากันซะด้วย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้