อยากได้อู่ซ่อมพรีมีร่า ที่ทำเครื่องดีๆอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beerfreedom, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beerfreedom

beerfreedom New Member Member

15
    0
    0
    ตอนนี้รถซ่อมเสร็จแล้ว แต่ว่ามีปัญหาเรื่องเครือ่งอ่ะคับ หรือเกียร์ก้อไม่รู้อ่ะ

พอขับแล้วรถมันวิ่งเหมือนเริ่มที่เกียร์สองอ่ะคับ โอเวอร์ไดร์ ก้อใช้ไม่ได้ปวดหัวมากเลยตอนนี้ ใครมีอู่รบกวนแนะนำหน่อยนะคับ ขอบคุณคร๊าบ

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ตกลงทำอารัยไปมั่งน่ะครับ...ช่วยแจ้งรายละเอียดนิดนึง....เปลี่ยนเครื่องรึป่าว?...วายริ่งสายไฟรึป่าว?....รถตกน้ำรึป่าวครับ?.........จะได้ช่วยกันถูก..............

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ฟังดูเหมือนว่าเกียร์จะพังแล้วนะครับ ไม่น่าจะเกี่ยวกับเครื่องหรอก

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    มีแววคับมีแวว

5. beerfreedom

beerfreedom New Member Member

15
    0
    0
    แล้วจะทำไงดีคับเนี่ย

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เฮ้อ .... อู่ พี่ เล็ก ไง ครับ สง สัย อะ ไร โทร ไป หา พี่ กิ๊ฟ หรือ พี่ โอ ได้ คับ

7. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เปลี่ยนเกียร์ใหม่ก็ดูกระทู้ซื้อขายด้านบนรู้สึกจะมีสมาชิกถอดออกขายอยู่นะครับ...ราคากันเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้